พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องโชว์ของ!! โฮมเธียเตอร์บ้านใครเจ๋งเอามาโชว์ให้เห็นกันหน่อย!

"ห้องแห่งความสุข" system 7.3

<< < (2/114) > >>

barber000777:

--- อ้างจาก: Chaichrist ที่ ตุลาคม 20, 2013, 10:13:20 am ---สวัสดีครับคุณ barber RTi A7 ขับหลุดตู้ได้เมื่อไหร่เป็นเรื่องเลยครับ ชุดนี้ดูหนังได้เต็มอิ่มเเน่เลยเจอใหญ่มากครับ  ^^

--- End quote ---

ครับ ตอนนี้ใช้ Power Amp   ขับ    RTi A7 หลุดตู้   เสียงดี รายละเอียดต่างๆ มาเลย [กระดึบ]

newtun:
โห....ขนาดเซอราวด์ยังเป็น a7 เลยท่าน เสียงจะขนาดไหนเนี่ย

barber000777:

--- อ้างจาก: newtun ที่ ตุลาคม 20, 2013, 10:41:30 am ---โห....ขนาดเซอราวด์ยังเป็น a7 เลยท่าน เสียงจะขนาดไหนเนี่ย

--- End quote ---
 A7  รายละเอียดเสียงดีขึ้น ชัดขึ้นมาก  [เท่ห์]

lasa:
อยากฟังซับ martin ตัวนี้จริงๆ ครับ

ลำโพงตั้งพื้นเกือบทั้งหมด ซับอีก 2 คงหนักแน่นน่าดูเลยนะครับ พี่ใช้ center ของอะไรครับนั่น

[ปลื่ม]

paul7887:
โอ้โปรเจคเตอร์ [หื่น]  ผมชอบมากครับ สวยงามครับ เซอร์ราวนด์นี่ สะจายย  [yes] อยากมีแบบนี้บ้างจัง  [ปลื่ม]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version