ผู้เขียน หัวข้อ: แผ่น setup ภาพ  (อ่าน 2127 ครั้ง)

ออฟไลน์ vitvit

• *
แผ่น setup ภาพ
« เมื่อ: เมษายน 10, 2022, 08:57:37 am »
ขอสอบถามครับว่าเดี๋ยวนี้้ยังมีขาย แผ่น setup ภาพอยู่ไหมครับ หาซื้ิอได้ที่ไหนครับ เมื่อก่อนเคยซื้อไว้แต่ มันหายไปและหาซื้อไม่ได้ไม่รู้ว่าไม่มีขายหรือว่าเดี๋ยวนี้ไม่ต้องใช้แล้ว  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ Dear_sir

• Administrator
  • LCD TV member
  • *
    • LCDTVTHAILAND
Re: แผ่น setup ภาพ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2022, 05:52:26 pm »
 [yes] ยังมีขายอยู่ครับ ถ้าในพวก Amazon ก็จะหาง่ายเลย ค้นคำจำพวก Calibration Disc