ผู้เขียน หัวข้อ: วางจำหน่ายแล้ว Xiaomi 4K Laser Projector รุ่นใหม่ล่าสุด พร้อมถอดรหัสไฟล์ 8K!!!  (อ่าน 240367 ครั้ง)

ออฟไลน์ Projector2home

• Full LED TV member
ถึงวันหยุดเราก็ส่งให้ท่านได้   ชุดโปรโมชั่น W1070 + แว่น x 2 + ขาแขวน + Fixed Frame 84" Vertex ขึ้นรถทัวร์ไปโคราชแล้วนะครับ 

ออฟไลน์ kimtaejoong

• Flat TV member
  • *
โปรโมชั่นดีๆแบบนี้ช่วงตรุษจีนจัดอีกนะครับ เดี๋ยวจะสั่งซื้อช่วงนั้นครับผม ^^  [รัก] [โย่ว]

สวัสดีปีใหม่ครับ  เรายังส่งของได้อยู่   BenQ MH680 ส่งขึ้นรถทัวร์ไปพิษณุโลกแล้วครับ

วันหยุดเราก็ส่งได้   MH680 ขึ้นรถทัวร์ไประยองอีก 1 เครื่องแล้วครับ

ชุดโปรโมชั่น W1070 ส่งไป ระยอง อีก 1 ชุดแล้ว  เหลือไม่เยอะแล้วนะครับ  สนใจติดต่อมาได้เลย

Projector 3000 Ansi  Full HD จากค่าย Acer ส่งให้เรียบร้อยแล้วนะครับ

Re: SHOCK PRICE !!!! VDO Projector Full HD 3D ==> ที่ร้อนแรงที่สุด ณ ตอนนี้
« ตอบกลับ #331 เมื่อ: มกราคม 07, 2015, 09:17:24 am »
ปีใหม่ โปรใหม่ สนใจโทรได้เลยครับ  ของมีจำนวนจำกัด !!!

โปรใหม่มาแล้ว ตอนรับวันหยุดยาว W1070 + แว่น 3D x 2 อัน + Fixed Frame Vertex 84" + ขาแขวน Vertex  ทั้งหมดนี้เพียง 3x,xxx บาทเท่านั้น!!  สนใจโทรสอบถามหรือ Add Line มาครับ มีจำนวนจำกัดสนใจจองก่อนได้เลย!!!

W1080ST พร้อมแว่น x 2 ส่งไป จ.พะเยาแล้วนะครับ

ออฟไลน์ noopunpun

• *
มาช่วยรีวิวให้ครับ พ่อค้าบริการดีจริงๆ
ตอนแรกได้เครื่องมาดูไปสักพักพบว่ามีฝุ่นติดอยู่ภายในในเลนส์ 2 จุด

แจ้งไปทางพ่อค้าก็เปลี่ยนเครื่องใหม่ให้ทันที

มีภาพมาฝากสำหรับคนที่ลังเลครับ ภาพที่ได้คุ้มค่าราคามากก  [ปลื่ม]

และ settings ที่ใช้ครับ https://www.avforums.com/threads/benq-w1070-reviewer%C2%92s-recommended-best-settings.1761516/

มาช่วยรีวิวให้ครับ พ่อค้าบริการดีจริงๆ
มีภาพมาฝากสำหรับคนที่ลังเลครับ ภาพที่ได้คุ้มค่าราคามากก  [ปลื่ม]

และ settings ที่ใช้ครับ https://www.avforums.com/threads/benq-w1070-reviewer%C2%92s-recommended-best-settings.1761516/
ปรับภาพประมาณนี้ทำให้ภาพดูดีขึ้นมาอีกเยอะเลย  [yes]

ออฟไลน์ iammart

• *
เข้ามารีวิว เล็กน้อยครับ เพิ่งได้ซื้อ MH680 จากพ่อค้า
ตัวเครื่องและสเปก คงทราบกันดีอยู่แล้ว ทีนี้ผมจะเอาภาพถ่ายในการแสดงผลที่ผมได้ใช้งานจริงมาให้ชมกันครับ
ทั้งเล่นเกมส์ และ ดูหนัง จอที่ผมใช้ ก็ยังเป็น จอแขวนธรรมดาๆ ครับ

สำหรับการเล่นเกม ซึ่งผมได้ใช้งานต่อเล่นเกมส์กับ เครื่องเล่น Xbox one ตามภาพครับ

เล่นเกมส์ยอดฮิตอย่าง FIFA15
สามารถเล่นได้ดีเลยครับจอใหญ่เล่นมันส์ตื่นตาตื่นใจดีครับ
การเคลื่อนไหวนั่นเป็นไปอย่างราบรื่นดีครับ ในจังหวะชุลมุน ก็ไม่มีอาการสะดุดเลย
นั่นเป็นเพราะตัวเครื่องXbox one นั้นสเปกแรงอยู่แล้วด้วย 

ถัดมาเป็นเกม TITANFALL
ต้องบอกว่า เกมส์อย่าง TITANFALL นั้นเป็นเกมส์ ที่เร็วมาก การเคลื่อนไหวที่เร็ว ในการไล่ยิงคู่ต่อสู้
บอกเลยครับ มันส์สะใจ ไม่มีอาการ เวียนหัวเลย ภาพไหวลื่นดีครับ เรื่องสี นี่ดีเลยไม่ต่างจากการเล่นที่จอ TV LED เลย
ต่างที่จอTV นั้น คมชัดใสกว่าเท่านั้น

เกมส์แนวต่อสู้ Killer Instinct
เกมส์นี้เองก็เร็วมากครับ สีสัน ดีเลยครับ ชอบๆ

ถัดมาเป็นหนัง บ้าง ผมใช้เครื่องเล่นธรรมดาๆ อย่าง philips bdp3380k
ดูภาพเอาได้เลยครับ เรื่องอะไรบ้างคงรู้กันอยู่แล้ว

ผมนี่ชอบ เบนมากเลย มัน[^_^]มดี

หลอนเองก็คมชัดได้ใจจริง

ดูตามกันไปหลายๆภาพนะครับ

หลอนๆ ก่อนจบ เรื่องนี้ (Evil Dead) ในฉากผ่าลิ้นนี้ เสียวจนไม่อยากมอง....ด้วยภาพที่ชัดเจนมันเร้าอารมร์เสียจริง

สำหรับผมนั้นบอกได้เลยว่าพอใจมากครับ จ่ายเงินไม่เกิน 25000 ได้มาขนาดนี้ ก่อนหน้านี้เคยลอง LED Projector
มันตอบความต้องการ ผมไม่ได้เลยเรื่องสี เรื่องความคมชัด ความมีมิติของภาพ...

สำหรับเครื่องนี้ BenQ MH 680 นั้น สำหรับผม ผมว่ามันทำได้ดีมากในราคานี้ ได้เท่านี้ก็คุ้มค่ามากๆแล้วครับ
ท่านใดลังเลอยู่ จัดเลยครับ อิอิอิ ด้วยงบ ไม่เกิน25000 นะ จัดๆๆ แต่ถ้างบมากกว่าก็จัดรุ่นที่สูงกว่าได้เลยครับ

ได้ทั้งดูหนัง เล่นเกมส์ เรื่องอายุการใช้งานหลอดภาพ ผมไม่ค่อยซีเรียสเท่าไร  ผมใช้งานมัน 3-4 ชั่วโมง ก่อนนอนทุกคืนดูหนังบ้างเล่นเกมส์บ้าง
ใช้ในโหมดประหยัดพลังงาน smart Eco 6500 ชม. ก็ช่วยยืดระยะของหลอดได้ดี สีก็ดีไม่ได้ลดทอนลงเท่าไร

***สี อาจดรอป ลงบ้างจากการถ่ายภาพด้วยกล้องถ่ายรูป สีจริงๆสดกว่านี้นิดหน่อย

ปล.รีวิวนี่้เป็น เพียงความคิดเห็นส่วนบุคคลเท่านั้น

By Admin  http://www.consolethailand.com/

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่เอามารีวิวให้ค๊าบบบ   ท่านใดสนใจทักมาครับ  พูดคุยกันเลย  พ่อค้าใจดี  อิอิ

ของยังมีนะครับ W1070 + แว่น 3D x 2 อัน + Fixed Frame Vertex 84" + ขาแขวน Vertex  ทั้งหมดนี้เพียง 3x,xxx บาทเท่านั้น!!  สนใจโทรสอบถามหรือ Add Line มาครับ มีจำนวนจำกัดสนใจจองก่อนได้เลย!!!

W1080ST พร้อมชุดโปรโมชั่น จัดส่งให้เรียบร้อยนะครับ 

Acer P1500  ส่งให้แล้วนะครับ