พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องโชว์ของ!! โฮมเธียเตอร์บ้านใครเจ๋งเอามาโชว์ให้เห็นกันหน่อย!

บ้านเช่าครับ ^^"

(1/2) > >>

Franke:
สุดฝีมือแล้วครับ ได้แค่นี้   [ปาดเหงื่อ]

รูปแรก LED สุด LOVE  [รัก]

รูปสอง เตียงนอน (รกหน่อยนะครับ)

รูปสาม โต๊ะคอมเล็ก ก็ห้องมันเล็กอ่ะนะ  [ร้องไห้]

[ช็อค]

ขอบคุณที่เข้ามารับชมครับ

delnilor:
ดูอบอุ่นจุงครัช [เท่ห์]

kritkris:
สวยครับ ไม่ต้องมากมายแค่เรามีความสุข แค่นี้ก็สุขใจแล้วครับ  [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]

suchart:
ความสุข  ไม่ได้อยู่ที่ขนาดของห้อง  หรือ spec ของชุดโฮมครับ

มันอยู่ที่คนดูข้าง ๆ เราต่างหาก  ที่ทำให้เรามีความสุขที่แท้จริงครับ

เพราะความสุข มันขึ้นอยู่ที่ใจของเราครับ

ชุดนี้ก็ Ok แล้วครับ  ดีกว่าจอแก้วเป็นไหน ๆ ครับ  [ปลื่ม] [ปลื่ม]

Chaichrist:
ผมก็เริ่มต้นจากชุดจุดประกาย 2.1 เหมือนกันครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version