Turn Off !!! ปิดทีวี แล้วเชิญเข้ามาพูดคุยเรื่องทั่วไปอะไรก็ได้ในนี้ > ห้องกิจกรรม

ประกาศแล้วผู้โชคดี !! บัตรชมภาพยนต์จาก Major Cineplex และ EGV เพียงร่วมตอบคำถามในหัวข้อ LG Smart TV

<< < (28/28)

famzaamzamakmak:
ได้รับรางวัลนะครับ  แต่ของรางวัลยังไม่ได้เลยอ่า จะ2อาทิตย์แล้วครับ  จะอดไหมเนี่ย [เศร้า] คนที่ถูกรางวัลใครได้รางวัลแล้วมั่งครับ

Luffy:
ต้องขออภัยท่าน famzaamzamakmak และ คนอื่นๆ ที่ได้รับรางวัลด้วยครับ
ผมได้รับหน้าที่ให้ไปจัดส่งของรางวัลให้ทุกท่านแต่ดันลืมสนิท....

แต่ตอนนี้ผมจัดส่งลงทะเบียนผ่านไปรษณีย์ สาว แสน สวย ไปเรียบร้อยแล้วครับ คาดว่าอีก 1-2 วันน่าจะถึงมือทุกท่าน

ขออภัยในความล่าช้าครับ

juneeo:
hello

koballthai:
ดีใจด้วยค่ะ

koballthai:
 [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] ดีใจด้วย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version