พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > พุดคุยเรื่อง Digital TV ทีวีดิจิตอล ในประเทศไทย

สนใจจะซื้อ ทีวีใหม่ รบกวนแนะนำด้วยครับ

(1/1)

aklepios:
รบกวนพี่ๆด้วยครับ ตอนนี้สนใจจะซื้อ LED TV ซักเครื่องครับ งบตั้งไว้ 20000 save ได้ก็ดีครับ

แต่ถ้า function ครบๆ แล้วเกินก็ไม่เป็นไรครับ

เน้น เล่น game PS3  ดูหนัง ฟังเพลง ทั่วไปครับ ถ้าเป็นไปได้อยากให้รองรับ Digital TV ได้ด้วย

ยังไงรบกวนด้วยครับ ว่ารุ่นไหนน่าสนใจบ้างครับ

smobtttem:
สุดยอดไปเลยคะ

ืnachapop:
แนะนำให้ไปถาม ห้อง LED ครับ จะได้คำตอบ ครบ ครับ [โย่ว]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version