ผู้เขียน หัวข้อ: ขายชุดโฮมสุดรัก ยกชุดครับ ต้องย้ายบ้านไปอยู่ ตจว.ถาวร เอาไปด้วยไม่ได้ขายหมด  (อ่าน 9537 ครั้ง)

ออฟไลน์ robyrd

• LCD TV member
  • **
@subwoofer9 จองสาย HDMI Wireworld - สถานะรอโอนเงิน

ออฟไลน์ parinyasak

• *
http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=78868.0

ตัวนี้ครับที่ผมโทรไปคุย ถ้าได้ยังไงรบกวนโทรกลับด้วยนะครับ อิอิ เพื่อมีคนอยากได้

ผมขอเป็น เทิน + เงิน 35k

ออฟไลน์ subwoofer9

• **
@subwoofer9 จองสาย HDMI Wireworld - สถานะรอโอนเงิน

โอนตังไปแล้วครับ    ที่อยู่ทาง PM ครับ

• **
http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=78868.0

ตัวนี้ครับที่ผมโทรไปคุย ถ้าได้ยังไงรบกวนโทรกลับด้วยนะครับ อิอิ เพื่อมีคนอยากได้

ผมขอเป็น เทิน + เงิน 35k
ยินดีด้วยครับ เห็นมีคนจองไว้แล้ว คืนนี้มารับเลยไหมครับ

โอนตังไปแล้วครับ    ที่อยู่ทาง PM ครับ

รับทราบขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ OneD

• *
ไม่ทราบ ชั้นวางเครื่องเสียง ขายไปยังครับ สนใจซื้อ

• **
ไม่ทราบ ชั้นวางเครื่องเสียง ขายไปยังครับ สนใจซื้อ

ชั้นวางในรูป ไม่ได้ขาย เนื่องจากสภาพมันยับเยินมากครับ

ออฟไลน์ passion9

• Flat TV member
  • *
ไม่ทราบว่า TV นี้ runไปกี่ชั่วโมงแล้วครับ

• **
ไม่ทราบว่า TV นี้ runไปกี่ชั่วโมงแล้วครับ

ไม่ทราบเลยครับ เช็ดไม่เป็นขออภัย อายุประมาณปีนึง ดูหนัง ทีวีปกติ

ออฟไลน์ clement

• Flat TV member
  • *
ตามหาพี่น้อง ท่านใดรับ B&W HTM7 ตัวนี้ไป หากต้องการปล่อยติดต่อผมได้เลยคับ คุณอ๊อด 081-6213079 พอดีจะจับคู่กับ b&w704 ชุดนี้ ตอนนี้มันพลัดพรากกันอยู่

• **
ขาย HDMI ไม่ได้รับอนุญาต 0 ทอง ความยาว 1.8 ม. ราคา 4,800