ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศผู้โชคดี !!! คำถามข้อสอง รับฟรี Sony HDMI มูลค่า 1,190 บาท เข้ามาดูเลย !!!  (อ่าน 58575 ครั้ง)

ออฟไลน์ B-Boy ณ ตึกแดง

• Full LED TV member
B-Boy มาแล้วครา.............บ

สำหรับข้อสองนี้ B-Boy เป็นคนขับฉลากผู้โชคดีเองอีกครั้งนะครับ ได้ผู้โชคดีแล้วนะครับ ได้แก่คุณ

15. คุณ sugar_beem  นะครับ

PM ที่อยู่ในการจัดส่งมาให้ B-Boy ด้วยนะครับ

... ข้อต่อไปทุกท่านยังมีสิทธินะครับ ของรางวัลสาย HDMI 2 เส้นเลยนะครับ

รวมรายชื่อผู้ตอบคำถามได้ถูกต้อง

และผู้โชคดีคือ.....คุณ sugar_beem นะคราบ ยินดีด้วยครับ

ปล.คุณ balljovi ครับ กรุณาส่งที่อยู่ให้B-Boy ภายในวันที่ 15 สิงหาคม ก่อน 23.45 น. นะครับ ไม่เช่นนั้นผมถือว่าสละสิทธิ แล้วจะหาผู้โชคดีท่านใหม่แทน

ออฟไลน์ sugar_beem

• Flat TV member
  • *
ไม่อยากจะเชื่อเลย ขอบคุณม๊ากก คร๊า

ออฟไลน์ raiga

• *