ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยู่ห่างจาก ระยอง 40 ก.ม. อำเภอสัตหีบ ทำไมยังดูดิจิตอล ทีวี ไม่ได้  (อ่าน 4291 ครั้ง)

ออฟไลน์ boonmark

• Flat TV member
  • *
ผมอยู่ห่างจาก ระยอง 40 ก.ม. อำเภอสัตหีบ ทำไมยังดูดิจิตอล ทีวี ไม่ได้  ไหนบอกว่าวันที่ 1 พ.ค. 57 ใช้เสา ก้างปา กล่อง createct

• *
ไม่มีใครสามารถให้คำตอบได้เหรอครับ

ออฟไลน์ savingintrend

• Edge LED TV member
ผมอยู่ห่างจาก ระยอง 40 ก.ม. อำเภอสัตหีบ ทำไมยังดูดิจิตอล ทีวี ไม่ได้  ไหนบอกว่าวันที่ 1 พ.ค. 57 ใช้เสา ก้างปา กล่อง createct

ตอนนี้น่าจะได้แล้วนะครับเพราะทางระยองได้เริ่มปล่อยสัญญาณแล้วลองหันเสาไปทางระยองดูครับ

ออฟไลน์ udomradio

• *
ระยองตอนนี้ดูได้แค่ 8 ช่องนะครับ HD ได้ 2 ช่อง TPBS กับ ช่อง 3 HD
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 15, 2014, 06:08:20 pm โดย udomradio »

• *
ใช้เสา 14 E ตอนนี้รับได้ 30 ช่องครับ เสา BETA 14 E 

ออฟไลน์ imation

• *
แถวอ่างศิลา ชลบุรี สัญญาณถึงหรือยังครับ พอดีซื้อกล่องรับดิจิตอลให้แฟนดู