ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเครื่องHD media ให้ด้วยครับเน้นเล่นfiles หลากหลายไม่เน้น3Dเพราะ ไม่ดู  (อ่าน 1487 ครั้ง)

ออฟไลน์ puccainbkk

• Edge LED TV member
ตามหัวข้อ
ผมมีDune เก่า ตัว มี โคเบอเซิร์ 1186 ที่ใช้ประจำแต่กำลังจะตาย เปิดเครื่องปุ๊ปhangปั๊บ เซ็งๆ
อยากได้ เครื่องที่ทนๆ เปิดใช้งานเยอะ ลูกเล่นไม่เน้น เน้นการตอบสนองกดไปหน้าเดินถอยหลัง เลือกตอนแบบ ฉับๆๆ ไวไว
ไม่เอาเน้น 3D  อยากได้ Reteck เพราะ ยัไงก็อ่านได้ดีกว่า zima ครับ  ผมมีOppo 95 ก็ไม่ชอบเพราะ ไม่สามารถตอบโจรย์ได้แบบreteck ถึงภาพจะใสคมกว่า ยิ่งเรื่องอ่านflie กะ sub  แล้วrealtek กินขาด

งบ 10000 บาทครับ
OnCe YoU Go JVC BLACK.....YoU NeVer gO BACK!!!!