พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องโชว์ของ!! โฮมเธียเตอร์บ้านใครเจ๋งเอามาโชว์ให้เห็นกันหน่อย!

มือใหม่ครับยังไม่เสร็จครับขนาดห้อง 3.3*3.5

<< < (2/2)

Jeenuch:
ขอบคุณครับ......
กำลังสนใจอยู่เหมือนกัน ครับ...
ไปดูราคา...ว่าจะเอาแบบเป็นแผ่น
50X50 กล่องนึงมี 13แผ่น
มันเข้ามุมง่ายดี...แต่ราคาตกกล่องละ 3.XXXบาท
ห้องของผมใช้ประมาณ 3-4 กล่อง...

หนึ่ง..bk51:
ที่ผมแนะนำจะเป็นอย่างนี้ครับ ด้านล่างจะเป็นกาวสองหน้าครับดูเป็นระเบียบดีครับ

Jeenuch:
.....เกือบจะเอามผิดแบบแล้ว
...เหมือนที่เขาเอามาเดินสายไฟในบ้านเลย
...ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version