ผู้เขียน หัวข้อ: HD Palyer แต่ละยี่ห้อ มีข้อดี ด้อยต่างกันอย่างไรครับ  (อ่าน 1741 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lekjang

• Edge LED TV member
อยากรู้ว่า ทำไมท่านจึงเลือกใช้ HDP  ยี่ห้อของท่านอ่ะครับ ...เช่น MED,Play on , E Greats

ผมเข้าใจว่า แต่ละยี่ห้อ ก้อมีข้อดีด้อย ต่างกัน เลยอยากรู้ข้อมูลหน่อย ว่าทำไมท่านจึงเลือกยี่ห้อนี้ ครับ

[ปลื่ม] [เท่ห์] [โย่ว]

*** หมายเหตุ *** ผมเพิ่งมาลอง Dune102 นี่ยอมรับเลยว่า ภาพดี เสียงแจ่มมากกว่า

Asus-Noontec  ที่เคยใช้มากๆ เลยยังคิดว่า  ... Dune  รุ่นใหญ่ๆ นี่ ภาพ และ เสียงมันจะกีกว่ากันมากหรือเปล่า

นี่ชักอยากลอง A410 อยู่เหมือนกัน (  Dune  ผมเสียบเสา Wifi  ไม่ได้อ่ะครับ ติดตูดสาย HDMI )