ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆ ช่วยฟันธงหน่อยครับ งบ 35K จัดทีวีรุ่นไหนคุ้มค่าที่สุดครับ  (อ่าน 7270 ครั้ง)

ออฟไลน์ j.harith

• Flat TV member
  • *
ถ้าเป็น tcl 55v7600f จะดีกว่าไหมครับเห็นราคาลดมาประมาณ3หมื่นกว่าๆ

ร้านไหนครับ

ออฟไลน์ keanu002

• Flat TV member
  • *
ถ้าเป็น tcl 55v7600f จะดีกว่าไหมครับเห็นราคาลดมาประมาณ3หมื่นกว่าๆ
TCL ขาดสิ่งที่ผมใช้เป็นประจำคือ HDMI-CEC ไม่งั้นก็จะเป็นทางเลือกอีกรุ่นครับ  [ไม่เอา]
HDMI-CEC นี่คือไรเหรอครับ [เปล่า]

ออฟไลน์ Krit-888

• Edge LED TV member
TCL ขาดสิ่งที่ผมใช้เป็นประจำคือ HDMI-CEC ไม่งั้นก็จะเป็นทางเลือกอีกรุ่นครับ  [ไม่เอา]
HDMI-CEC นี่คือไรเหรอครับ [เปล่า]
ใช้เครื่องเสียงหรืออุปกรณ์ต่างๆผ่านสาย HDMI ได้ครับ หรือใช้ remote tv ควบคุมเครื่องเสียงได้ (ประมาณนี้ครับ)