ผู้เขียน หัวข้อ: สาย Subwoofer ของ ixos ล๊อตการผลิตเกือบ 10ปีที่แล้วครับ  (อ่าน 854 ครั้ง)

ออฟไลน์ surachai03

• Edge LED TV member
ขายสาย Sub ของ ixos เป็นสายที่ผลิตเกือบ 10 ปีที่แล้วครับ ตัวนำความบริสุทธ์ดีกว่าสมัยนี้เยอะครับ
ด้วยสายขนาด 8 mm. และตัวนำเป็นทองแดง จึงให้ผลดีทางย่านความถี่ต่ำ ลงได้ลึก ชัดเจน ครับ

*** เป็นสายใหม่นะครับได้มาจำนวนนึง นำมาประกอบหัว TW01 ด้วยตะกั่ว WBT ครับ ***

- ขนาดความยาว 3 เมตรแบบ 1 ออก 1 ราคา = 1000 บาทถ้วนครับ (ไม่รวมส่ง)

*** ไม่รับจองท่านที่เคยจองเล่นๆ จองแล้วหาย จองแล้วไม่เอา จองแล้วเมียไม่ให้ซื้อ จองแล้วลืม ***
*** ไม่รับจองนานๆ เพราะมีเหตุผลมากมายเวลาเปลี่ยนใจจะเสียสิทธิทั้งคนซื้อและคนขายครับ ***
*** สินค้าเป็นมือ 2 อายุก็หลายปี ผมมีเวลาให้ลองจนพอใจครับ ถ้าซื้อไปแล้วไม่รับคืน ไม่มีประกัน ***
*** กรณีให้ส่งจะไม่รับประกันความเสียหายในทุกกรณีครับ (อยากให้มารับกับมือมากกว่าครับ) ***

สงสัยโปรดโทรถาม สะดวกพระราม 3 เน้นมารับและเทสสินค้ากับมือก่อนครับ ส่งได้แต่ต้องคุยให้เข้าใจทุกอย่าง 0869726003

.