ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามคนใช้ TV Samsung ครับ  (อ่าน 989 ครั้ง)

ออฟไลน์ kohsmartman

• *
สอบถามคนใช้ TV Samsung ครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 08:16:13 pm »
สอบถามครับ
พอดีผมเสียบ External HDD ไปใน TV มันไม่เจออุปกรณ์ครับ
แต่พอเสียบ FlashDrive มันเจอครับ
อย่างนี้เป็นที่อะไรครับ เเล้วต้องแก้อย่างไรครับ

ปล. Exxternal ตัวนั้นเมื่อก่อนเคยเสียบเเล้วเจอครับ
แต่พอผม Format ใหม่ มันก็ไม่เจออีกเลยครับ
รบกวนสอบถามผู้รู้ด้วยนะครับ
 [โขกโต๊ะ]

ออฟไลน์ shen

• Flat TV member
  • *
Re: สอบถามคนใช้ TV Samsung ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 08:31:16 pm »
ผมเคยเอา External HDD  ไปเสียบกับทีวีซัมซุง เจอบ้างไม่เจอบ้าง ไม่แปลกครับเพราะไฟมันไม่พอ 

ออฟไลน์ kohsmartman

• *
Re: สอบถามคนใช้ TV Samsung ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 08:38:34 pm »
เมื่อก่อนเคยเจอตลอดอะครับ
พอไปฟอแมทมันเม่านั้นแหละ ไม่เจอเลยครับ