พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องโชว์ของ!! โฮมเธียเตอร์บ้านใครเจ๋งเอามาโชว์ให้เห็นกันหน่อย!

กว่าจะเป็นห้องดูหนัง

<< < (11/12) > >>

ball98:
ได้รับคำตอบหลายวันแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

Benke:
ชั้นวางสวยมากเลยครับพี่ พอจะบอกได้มั๊ยครับว่าซื้อที่ไหน ราคาเท่าไหร่ครับ

bokbok:
หลังไมค์ไปให้แล้วนะครับ

Benke:

--- อ้างจาก: bokbok ที่ มีนาคม 06, 2017, 06:16:51 pm ---หลังไมค์ไปให้แล้วนะครับ

--- End quote ---

ขอบคุณมากครับ

bokbok:
มีการเปลี่ยนแปลง(อีกแล้ว) หวังว่าคงจะจบซะทีนะ
...เรามาถึงจุดนี้ได้ยังไง.....

เปลี่ยนลำโพงเป็น MK150 แถมด้วย XTZ S2 อีก 4ตัว เป็น ATMOS
เพิ่มปีโป้ RZ5100 พร้อมพาวเวอร์ ANTHEM A5 และ oppo 203

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version