พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องโชว์ของ!! โฮมเธียเตอร์บ้านใครเจ๋งเอามาโชว์ให้เห็นกันหน่อย!

เปลี่ยนห้องครัวเป็นห้องดูหนัง อัพเกรดจากห้องนั่งเล่น + ห้องใหม่ครับพร้อมขั้นตอน

<< < (26/27) > >>

PARINYA-EGAT:
ผมว่า mitsu.ตัวเก่าน่าจะดีกว่านะถึงจะเล่นภาพ 4kไม่ได้ก็ใชเครื่องscalerช่วยเพิ่มราบละเอียดของภาพได้เทียบเท่า 4k นะครับ

PARINYA-EGAT:
หน้าตาเครื่องscalerเป็นแบบนี้สามารถรับแหล่งสัญญาณจากอื่นๆมาUPได้ชุดของผมก็ผ่านเครื่องรุ่นนี้อยู่ใช้ดีมากๆสามารถปรับรายละเอียดได้มากและใช้งานง่ายไม่ยุ่งยาก

Jin:
อัพเดทข้อมูลครับ

Jin:
ไม่มีการอัพเดทใด ๆ ตลอดเวลาเกือบสองปีนะครับ แต่ยังพร้อมต้อนรับพี่ๆน้องๆ ที่ผ่านมาเที่ยวเพชรบุรี แวะมาชมได้นะครับ

koballthai:
สวยคร่า น่าอิจฉาจุง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version