ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนห้องครัวเป็นห้องดูหนัง อัพเกรดจากห้องนั่งเล่น + ห้องใหม่ครับพร้อมขั้นตอน  (อ่าน 152163 ครั้ง)

ออฟไลน์ PARINYA-EGAT

• Edge LED TV member
หน้าตาเครื่องscalerเป็นแบบนี้สามารถรับแหล่งสัญญาณจากอื่นๆมาUPได้ชุดของผมก็ผ่านเครื่องรุ่นนี้อยู่ใช้ดีมากๆสามารถปรับรายละเอียดได้มากและใช้งานง่ายไม่ยุ่งยาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2018, 10:17:27 am โดย PARINYA-EGAT »

ออฟไลน์ Jin

ออฟไลน์ Jin

ไม่มีการอัพเดทใด ๆ ตลอดเวลาเกือบสองปีนะครับ แต่ยังพร้อมต้อนรับพี่ๆน้องๆ ที่ผ่านมาเที่ยวเพชรบุรี แวะมาชมได้นะครับ

ออฟไลน์ koballthai

• Flat TV member
  • *
    • www.koballthai.com

ออฟไลน์ Jin

สวยคร่า น่าอิจฉาจุง
ขอบคุณครับ หลังจากห้องเสร็จก็ไม่ได้อัพอะไรอีกเลย แต่ถ้าดูจากประวัติกว่าจะได้ห้องนี้ ผมน่าจะสะสมมาเรื่อย ๆ เกิน 5 ปีแน่ ๆ ครับ ดังนั้นเป็นกำลังใจให้กับคนใหม่ ๆ ที่เพิ่งเริ่มเล่นครับ ค่อย ๆ ลองทีละนิดครับ