ผู้เขียน หัวข้อ: popcorn A410 ต่อ USB กับ notebook ไม่เห็น HDD ครับ ทำไงช่วยที  (อ่าน 1517 ครั้ง)

ออฟไลน์ manythemany

• *
ีหิ [ร้องไห้] popcorn A410 ต่อ USB กับ notebook ไม่เห็น HDD ครับ ทำไงช่วยที มันขึ้น แต่ไม่โชว์ drive
format HDD แล้วครับ ผ่านโปรแกรมของ popcorn

ออฟไลน์ tikerman

• Flat TV member
  • *
Re: popcorn A410 ต่อ USB กับ notebook ไม่เห็น HDD ครับ ทำไงช่วยที
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2014, 01:03:15 pm »
ลองค้นหัวข้อการโหลดบิทดูครับ มันมีโปรแกรมทำให้คอมเห็น ฮาดดิส อยู่ตัวนึง แต่ท่านFormat เป็นแบบใหนครับ  ผมทำเป็น ntfs ลองรอบก็ใช้ได้ทั้ง 2 รอบนะครับ