ผู้เขียน หัวข้อ: YAMJ for A.C. ryan มันคือโปรแกรมอะไรใช้ยังไง  (อ่าน 2790 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hellboy

• Flat TV member
  • *
YAMJ for A.C. ryan มันคือโปรแกรมอะไรใช้ยังไง
« เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2014, 05:29:40 pm »
รบกวนผู้รู้ชี้แนะด้วยครับ [โขก]

ออฟไลน์ minaaom

• *
Re: YAMJ for A.C. ryan มันคือโปรแกรมอะไรใช้ยังไง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2014, 06:28:10 am »
ใช้ไม่ยากครับ แค่เลือก Folder ที่ต้องทำปก/ใส่ details แล้วมันก็จะจัดการให้เลย พอเราไปเปิดบนทีวี ก็เลือกไฟล์ index มันจะโชว์แยกเป็นหมวดหมู่พร้อมรายละเอียดเรื่องย่อ+คะแนนของหนังจาก imdb

วิธีทำละเอียดลองอ่านดูครับ
http://www.acryan.com/downloads/YAMJ_User_Guide.pdf

ออฟไลน์ Hellboy

• *
Re: YAMJ for A.C. ryan มันคือโปรแกรมอะไรใช้ยังไง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2014, 09:21:33 am »
หาบางเรื่องไม่เจอเป็นเพราะอะไรครับ รบกวนขอVersionใหม่ๆหน่อยได้ไหมครับ

ออฟไลน์ tikerman

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2014, 01:07:48 pm »
เจอครับอ่านวิธีทำในนั้นดู ผมใช้อยู่ครับ หนังไทยยังได้เลยครับ