ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย Harddisk พร้อมหนังเต็มอัปเดทใหม่ๆ 1-4TB ไม่แพง มีประกัน  (อ่าน 87150 ครั้ง)

ออฟไลน์ joeylee

• Edge LED TV member
Re: ขาย Harddisk 2+3TB พร้อมหนังเต็มอัปเดทใหม่ๆ ไม่แพง 7ลูก มีประกัน
« ตอบกลับ #180 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2016, 12:33:50 am »
สนใจ2TB ขอทราบรายชื่อหนังด้วยครับ ถ้าเลือกหนังจากรายการExcel ได้ก็จะดีมากครับ
[email protected]

PM รายละเอียดให้แล้วนะครับ

ออฟไลน์ อิคคิว

Re: ขาย Harddisk 2/3TB พร้อมหนังเต็มอัปเดทใหม่ๆ ไม่แพง 7ลูก มีประกัน
« ตอบกลับ #181 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2016, 11:21:13 am »
สนใจ Internal HDD 3.5  1 T พร้อมหนังมีไหมครับ มือ 2 ถูกๆ ก็ได้ครับ

ออฟไลน์ khwan2510

• Full LED TV member
Re: ขาย Harddisk 2/3TB พร้อมหนังเต็มอัปเดทใหม่ๆ ไม่แพง 7ลูก มีประกัน
« ตอบกลับ #182 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2016, 12:01:26 pm »
เขาย้ายไปขายอีกหมวดนึงแล้วครับ ยังไงไปสอบถามที่นั่นดีกว่า การซื้อขายจะได้ถูกหมวด ถูกกระทู้

ออฟไลน์ joeylee

« ตอบกลับ #183 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2016, 12:47:51 am »
สนใจ Internal HDD 3.5  1 T พร้อมหนังมีไหมครับ มือ 2 ถูกๆ ก็ได้ครับ

ตอบ PM ไปแล้วนะครับ จำได้ลูกค้าเก่า

ยังขายปกติเหมือนเดิมนะครับ ติดต่อไลน์
id=mandee จะเร็วสุด...

หนังใหม่ Update เรื่อยๆนะครับ ตอนนี้แถมแผ่น Demo ระบบเสียง Dolby Atmos--แผ่นทดสอบระบบภาพ
4K และแผ่นปรับแต่งภาพ/เสียง DisneyWOW ไปลองเล่นกันครับ **แถม 1แผ่น เมื่อซื้อ Hdd 2หรือ 3TB

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2016, 06:42:21 pm โดย joeylee »

« ตอบกลับ #184 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2016, 08:26:23 am »
สนใจ Internal HDD 3.5  1 T พร้อมหนังมีไหมครับ มือ 2 ถูกๆ ก็ได้ครับ

ตอบ PM ไปแล้วนะครับ จำได้ลูกค้าเก่า

ไปขายอีกหมวดเถอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2016, 08:43:08 am โดย khwan2510 »

ออฟไลน์ army5

• LCD TV member
  • **
ขาย Hdd เปล่าๆ ไหมครับ สนใจ 3TB ขอราคาด้วยครับ

ขาย Hdd เปล่าๆ ไหมครับ สนใจ 3TB ขอราคาด้วยครับ

กระทู้ผิดกฏมันตกไปแล้ว ไม่รู้จะดันทำไม เห็นไปถามอีกหมวดนึงแล้วนี่ครับ รอให้เจ้าของกระทู้ไปตอบอีกหมวดจะดีกว่า กฏเขามีไว้ปฏิบัติตามไม่ใช่มีไว้ละเมิด

ออฟไลน์ leecha

• LCD TV member
  • **
สนใจ 4TB internal 3.5" --ขอราคาและรายละเอียดทางเมล์ด้วยครับ [email protected]

สนใจ 4TB internal 3.5" --ขอราคาและรายละเอียดทางเมล์ด้วยครับ [email protected]

รู้ไหมครับว่าคนขายขายของผิดกฏ คุณน่าจะอ่านรายละเอียดบ้างก็ดีนะ กระทู้มันตกไปแล้วก็หลับหูหลับตาดัน ไปหน้าซื้อขายแผ่นเลยครับ สนับสนุนคนผิดกฏเหรอครับ

ออฟไลน์ ocz.mod

• *
ไม่เห็นอ่านไลน์ ขอโพสถามที่หน้ากระทู้นะ ---สนใจซื้อ 2TB พร้อมหนัง ขอรายละเอียดการสั่งซื้อทาง PM ด้วยครับ--กี่วันได้ของครับ

ไม่เห็นอ่านไลน์ ขอโพสถามที่หน้ากระทู้นะ ---สนใจซื้อ 2TB พร้อมหนัง ขอรายละเอียดการสั่งซื้อทาง PM ด้วยครับ--กี่วันได้ของครับ

หน้าซื้อขายเครื่องเสียงครับ ไม่ใช่หน้ารับโหลดหนัง รบกวนไปถามอีกกระทู้ดีกว่าพ่อค้ามีให้คุณเลือกมากมาย กระทู้นี้พวกเหลือบมาอาศัยแต่ไม่ยอมเคารพกฏโดน Admin ย้ายไปแล้วครับ ยังไงก่อนโพสต์ควรอ่านข้อความต้นๆก่อนนะครับ

ออฟไลน์ thos

• Flat TV member
  • *
มีหนังอะไรอัพบ้างครับ ขอรายละเอียดหน่อยครับ