ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย blu ray Pioneer LX55 / Phillips ไม่ติด cinavia /sofa Recliner สำหรับดูหนัง  (อ่าน 4414 ครั้ง)

ออฟไลน์ suchart

• Full LED TV member
ขายหมดแล้วครับ

ขอบคุณทุกความสนใจ  ทุกสายที่โทรเข้ามา  และไลน์เข้ามาด้วยครับ  ขายหมดทุกรายการตั้งแต่วันเสาร์แล้ว 
แต่งานยุ่งจริง ๆ เพิ่งได้ Update ปิดกระทู้ครับ

ขอบคุณพื้นที่ LCD ด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

ขาย blu ray Pioneer LX55 / Phillips ไม่ติด cinavia / sofa  Recliner  สำหรับดูหนัง
1. Blu ray  Pioneer   LX55   3D     ( ปรับปรุง step 1  กับ พี่ Jack lcdtvthailand  )
-  เปลี่ยน  Inlet  ท้าย IEC  เป็นยี่ห้อ ชูตเตอร์  ( เดิมเป็นแบบ 2 ขา เปลี่ยนเป็น IEC  3 ขา )
-  เปลี่ยนฟิวส์  Bussman
-  ปรับชุดกำลังไฟใหม่ ให้จ่ายกระแสไฟนิ่ง และเสถียรกว่าเดิม   ส่งผลให้ไม่เกิดการกระชากของกระแสสัญญาณ   และหัวอ่าน  อ่านสัญญาณได้ดีขึ้น
-  เปลี่ยนสายไฟเมน เดินจาก inlet เข้าสู่ Power Board เป็นสาย Lappkabel   เส้นใหญ่ขึ้น จ่ายไฟได้ดีขึ้นกว่าเดิมแบบเห็น ๆ
รวมแล้ว  ประมาณ  4,000 กว่าบาท
ภาพอิ่ม   ใสเคลียร์   คอนทราสต์ดี    ความดำลึก ดีมากกว่าตัวปกติครับ
สภาพใหม่    กล่อง / คู่มือ / รีโมท /  อุปกรณ์ครบครับ
ขาย 7,500 บาท

2.Blu ray  Phillips BDP3200  ไม่ติด cinavia   
สภาพสวย  ไร้รอย     พร้อม รีโมท กล่อง   อุปกรณ์ครบ
ขาย  1,600  บาท

3. โซฟาดูหนัง  แบบ Recliner  Single Seat    สีดำปรับเอนนอนได้ สบายตรูดมาก  ๆ  ครับ   
สภาพใหม่มาก   ๆ  ครับ   ตัวนี้แทบไม่ได้ใช้งานเลย   ใครได้ไปใช้ รับรองว่า มีโอกาสหลับคาโซฟาแน่ ๆ ครับ   
ขายเพราะบ้านแคบ  ไม่มีที่จะวางแล้วครับ      ( ไม่รวมค่าขนส่งนะครับ )   
ท่านใดสนใจ  แต่ไม่มีรถกระบะ   ผมมีแนะนำรถส่งให้ ในราคาหลักร้อยครับ 
( ถ้าระยะทางไม่ไกลมากนัก   รับรองว่า  ไม่เกิน 5 - 600 บาทครับ  )
ขาย 8,000 ครับ

4.โซฟา ดูหนัง  เป็นหนังแท้ ผิวสัมผัส  แบบ 2 ที่นั่ง 
ไม่มีรอยขาดครับ   สีดำ ปรับเอนนอนได้ แต่ปรับเท้าไม่ได้   
มีสตูลสำหรับวางขา แถมให้     นั่งสบายครับ 
  ขายแบบแบ่ง ๆ กันใช้  5,500  ครับ

สนใจติดต่อ 08-2-35-5-144-4   *   

อยู่กรุงเทพฯ ครับ 
บ้าน ฝั่งธน พระราม 2  บางแค ตลิ่งชัน / ทำงาน ถนนวิทย / BTS เพลินจิต / MRT ลุมพินี 

ps. Blu ray  ขอลงรูปแทนไปก่อนนะครับ  รูปจริงส่งให้ดูทางไลน์ได้ครับ   เดี๋ยวจะอัพรูปจริงให้อีกครั้งครับ
แต่ Sofa เป็นรูปจริงทั้ง 2  ตัวครับ
ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 30, 2014, 12:42:43 pm โดย suchart »

Re: ขาย blu ray Pioneer LX55 / Phillips ไม่ติด cinavia /sofa Recliner สำหรับดูหนัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2014, 02:06:35 pm »
รูปแทน Blu ray Pioneer BDP-LX55  ครับ

รูปแทน Blu ray Phillips BP-3200  ไม่ติด Cinavia ครับ

รูป Sofa  Recliner Single Seat  ครับ

รูป Sofa หนังแท้ ผิวสัมผัส แบบ  2 ที่นั่ง  ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2014, 02:14:11 pm โดย suchart »

ออฟไลน์ ืnachapop

• Edge LED TV member
LX55 / Phillips ไม่ติด cinavia /sofa Recliner สำหรับดูหนัง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2014, 05:02:56 pm »
Pioneer   LX55  โมมาให้ด้วย  รีบจัดเลยครับ     ดัน ดัน  ดัน 

ออฟไลน์ ืnachapop

LX55 / Phillips ไม่ติด cinavia /sofa Recliner สำหรับดูหนัง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2014, 08:08:33 am »
ดันให้ตอนเช้าครับ

ออฟไลน์ หนึ่ง..bk51

Re: ขาย blu ray Pioneer LX55 / Phillips ไม่ติด cinavia /sofa Recliner สำหรับดูหนัง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2014, 03:14:15 pm »
 [กระดึบ] [กระดึบ]

ออฟไลน์ kapizyy

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2014, 04:03:40 pm »
โซฟา สวยมากๆ ครับพี่  [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ ninemooo

• OLED TV member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2014, 04:48:51 pm »
พัดลม ขายมั้ย
¨§ÍÂèÒºÔ¹ãËéÊÙ§ÍÂèÒ§ã¤Ãà¤éÒ    ËÁÑ蹺ԹàÍÒà·èÒ·ÕèàÃҨкԹäËÇ
äÁèÊӤѭÇèҨкԹ·èÒÍÐäà      ¢Íà¾Õ§ä»ãËé¶Ö§½Ñ¹...à·èÒ¹Ñé¹¾Í

ออฟไลน์ Popeye82

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2014, 08:18:36 pm »
โซฟาผมลองนั่งมาแล้ว นั่งสบายมาก เสียดายที่บ้านไม่มีที่วาง  [ร้องไห้]

ออฟไลน์ notforsale

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2014, 08:42:32 am »
อยากได้โซพา....อยู่ไม่ไกลด้วย ติดเรื่องเดียว....ตังค์หมด  [ร้องไห้]

Re: LX55 / Phillips ไม่ติด cinavia /sofa Recliner สำหรับดูหนัง
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2014, 12:47:50 pm »
ขายหมดทุกรายการตั้งแต่วันเสาร์แล้วครับ   

ขอบคุณทุกสาย ทุกท่าน  ที่ให้ความสนใจ ทั้งโทรมา ไลน์มาสอบถามนะครับ 
ไม่คิดว่าจะมีเยอะขนาดนี้ครับ     พอดีงานยุ่งจริง ๆ เพิ่งมีเวลามาปิดกระทู้ครับ

ขอบคุณพื้นที่ LCD ด้วยครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยดันด้วยครับผม

ขอบคุณจากใจครับ

Pioneer   LX55  โมมาให้ด้วย  รีบจัดเลยครับ     ดัน ดัน  ดัน 

ดันให้ตอนเช้าครับ

ขอบคุณท่านฮ็อทครับผม

[กระดึบ] [กระดึบ]

ขอบคุณน้องหนึ่งมาก ๆ คัรบ

โซฟา สวยมากๆ ครับพี่  [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ขอบคุณมากครับ น้องต้น

พัดลม ขายมั้ย

ขายครับพี่..  แพงนะ บอกก่อน555+++

โซฟาผมลองนั่งมาแล้ว นั่งสบายมาก เสียดายที่บ้านไม่มีที่วาง  [ร้องไห้]

ขอบคุณครับป๊อบ   

อยากได้โซพา....อยู่ไม่ไกลด้วย ติดเรื่องเดียว....ตังค์หมด  [ร้องไห้]

ขอบคุณมากครับ ท่านน็อต   ให้ผ่อน 0 % 10 เดือนครับ     แต่ผ่อนหมด  ค่อยมาเอานะ  อิอิ