พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > ห้องรวม Fanclub ผู้ใช้ทีวีในประเทศไทย

"Panasonic FanClub รวมพลคนใช้ Plasma TV Panasonic" เชิญทางนี้ครับ

(1/671) > >>

zerocenter:

[เท่ห์] แฟนพันแท้ Plasma TV Panasonic เชิญสนทนาแลกเปลี่ยนความคิดเห็น ไห้คำแนะนำ กันได้เต้มที่เลยครับ

ศิรศักดิ์:
ผมก็ใช้ Panasonics ครับ รุ่นยอดนิยม PV8 รู้สึกคุ้มค่ามาก ทั้งราคาทั้งภาพ [yes]

Matrix TriLogy:
ในที่สุดก็มาครับกระทู้ Pansonic ตอนนี้ที่บ้านมี Plasma TV 42PV70MT อยู่ 1 ตัว กำลังเล็ง 42C10 อยู่ ใครได้ราคาดีๆ หรือมีรีวิวดีๆ ก็มาแบ่งปันกันได้

รักพานาโซนิคครับ

[รัก] [รัก] [รัก]

zerocenter:
 [เท่ห์]
    บ้านผม ก็ใช้รุ่นเดียวกันกับ ท่าน ศิรศักดิ์ ครับ ไม่ผิดหวัง ครับ ได้มาจากร้านเฮีย "สว่าง" ?  ยังไม่เคยมีปัญหาเลย 

f2webbot:
pv8นี่ยอดนิยมจริงๆไปบอร์ดไหนก็เจอ [เท่ห์]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version