ผู้เขียน หัวข้อ: "Panasonic FanClub รวมพลคนใช้ Plasma TV Panasonic" เชิญทางนี้ครับ  (อ่าน 2840823 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joong

• Flat TV member
  • *
Re: "Panasonic FanClub รวมพลคนใช้ Plasma TV Panasonic" เชิญทางนี้ครับ
« ตอบกลับ #1170 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 04:37:00 pm »
สมาชิกใหม่ พานาคับ  วันนี้ pana 42u30T ร้านเฮียแสงมาคับ บวกด้วย เจ้าOnkyo 3400
โดนไป สามก่าๆๆๆ  อิอิ ของต้องรอไม่เกินสิ้นเดือน เพื่อนมีอารายแนะนำด้วยนะคับ
เน้นดูดรีมบ็อค กับ ดูผ่าน HD Player คับ ชุดนี้พอไหวไหมคับ 3XXXX บาท 
ตอนไปซื้อ ลังเล ตระกูล U Full HD กับ ตระกูล X ไม่ฟูล  ขอคำชี้แนะด้วยคับ

ออฟไลน์ fmt

• Hologram 3D TV member
    • MSN Messenger - fomat366@hotmail.com
Re: "Panasonic FanClub รวมพลคนใช้ Plasma TV Panasonic" เชิญทางนี้ครับ
« ตอบกลับ #1171 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 05:20:21 pm »
สิ้นเดือนเลยหรือ นานไปป่ะท่าน ยินดีด้วยนะครับ

[นอน]

สมาชิกใหม่ พานาคับ  วันนี้ pana 42u30T ร้านเฮียแสงมาคับ บวกด้วย เจ้าOnkyo 3400
โดนไป สามก่าๆๆๆ  อิอิ ของต้องรอไม่เกินสิ้นเดือน เพื่อนมีอารายแนะนำด้วยนะคับ
เน้นดูดรีมบ็อค กับ ดูผ่าน HD Player คับ ชุดนี้พอไหวไหมคับ 3XXXX บาท 
ตอนไปซื้อ ลังเล ตระกูล U Full HD กับ ตระกูล X ไม่ฟูล  ขอคำชี้แนะด้วยคับ

• *
« ตอบกลับ #1172 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 05:35:10 pm »
ท่าน fmt ทางร้านบอกว่าอย่างช้าไม่เกินสิ้นเดือนคับ   เร้วสุดของมากลางเดือนคับท่าน  อิอิมาช้าดีแล้วคับ เด๋วบอกว่าถูกหวยเลยซื้ออิอิ

ผมเลือกผิดไหมที่นอกใจ LG ที่ผมเอาเจ้าพานา กะมาดูกับเจ้า EGREAT S7Aคับบบบ

ออฟไลน์ XTA

• OLED TV member
« ตอบกลับ #1173 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 05:52:44 pm »
ท่าน fmt ทางร้านบอกว่าอย่างช้าไม่เกินสิ้นเดือนคับ   เร้วสุดของมากลางเดือนคับท่าน  อิอิมาช้าดีแล้วคับ เด๋วบอกว่าถูกหวยเลยซื้ออิอิ

ผมเลือกผิดไหมที่นอกใจ LG ที่ผมเอาเจ้าพานา กะมาดูกับเจ้า EGREAT S7Aคับบบบ

ถ้าภาพถูกใจเลือกไม่ผิดครับ

ออฟไลน์ Mod_ex

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #1174 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 08:43:52 pm »
มีใครใช้ LCD TV Panasonic รุ่นที่มี Facebook บ้างครับ? อยากทราบว่าหลักการมันทำงานยังไง แล้ว wifi ready เนี่ยมัน connect wireless lan ยังไงครับ
พอดีสนใจรุ่น L42U30 อยู่ครับ แต่ว่าไม่มีสาย lan อยู่ใกล้ทีวี เลยอยากทราบว่ารุ่นนี้ต่อ wifi เลยได้มั๊ยและยังไง ขอบคุณครับ

แล้วเลี้ยงหมูใน facebook ได้ป่ะ ครับ

ออฟไลน์ fmt

• MSN Messenger - fomat366@hotmail.com
« ตอบกลับ #1175 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 10:01:11 pm »
อย่าเทียบกันเลยครับ เดี๋ยวยาว เอาเป็นว่าเป็น PDP ก็ดีแน่นอนครับ แค่เรียนรู้ที่จะใช้มันให้ได้แหล่มสุดก็พอครับ

ได้มาแล้วสงสัยอะไร เอามาคุยกันครับ แล้วส่งการบ้านด้วยนะครับ อิอิ

[นอน]

ท่าน fmt ทางร้านบอกว่าอย่างช้าไม่เกินสิ้นเดือนคับ   เร้วสุดของมากลางเดือนคับท่าน  อิอิมาช้าดีแล้วคับ เด๋วบอกว่าถูกหวยเลยซื้ออิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2011, 10:37:18 pm โดย fmt »

• *
« ตอบกลับ #1176 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 10:07:54 pm »
 [หื่น]  เดวได้ของมา จะรีบลงการบ้านนะคับ ยังงัย ก้อขอความรู้ด้วยนะคับ ท่าน fmt สงสัยกลางเดือนนี้ต้องถูกหวยให้ได้ จะได้มีข้ออ้างอะคับ

รัก PLASMA  LG 42PJ650 แฟนคนที่1
                PANA 42U30T แฟนคนที่2   [มากมาย] [มากมาย] [มากมาย] [มากมาย] [มากมาย]

ออฟไลน์ fmt

« ตอบกลับ #1177 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 10:46:39 pm »
ได้เลขเด็ดมาบอกด้วยนะครับ

PJ650 ท่านกี่ชม.แล้วครับ พ้น 2,500 ไปล่ะก็ สวดยอด

U30 Full ดุหนัง Hidef อกเป็นอก เอวเป็นเอว อู๊ยยยยยยย

[นอน]

[หื่น]  เดวได้ของมา จะรีบลงการบ้านนะคับ ยังงัย ก้อขอความรู้ด้วยนะคับ ท่าน fmt สงสัยกลางเดือนนี้ต้องถูกหวยให้ได้ จะได้มีข้ออ้างอะคับ

รัก PLASMA  LG 42PJ650 แฟนคนที่1
                PANA 42U30T แฟนคนที่2   [มากมาย] [มากมาย] [มากมาย] [มากมาย] [มากมาย]

ออฟไลน์ jong

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #1178 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 08:24:06 am »
ทำไม เช็คชั่วโมงแล้ว ไม่มีข้อความอะไรเลย  ทำตามคำแนะนำแล้ว  แต่ก็ยัง เช็คไม่ได้  ทำตั้งหลายเที่ยวแล้ว
กว่าจะเข้ามาถึงตรงนี้ได้  พอเข้ามาได้  กลับไม่มีอะไรให้ดู [ร้องไห้]  ผมทำอะไรผิดครับ

Panasonic THP42U30T
Egreat R200ll

ออฟไลน์ XTA

• OLED TV member
« ตอบกลับ #1179 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 08:31:12 am »
^
^
เอ้อ!แปลก ลองเปิด-ปิดแล้วทำใหม่ดูครับ

« ตอบกลับ #1180 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 09:26:56 am »
^
^
เอ้อ!แปลก ลองเปิด-ปิดแล้วทำใหม่ดูครับ

ขอบคุณครับท่าน xta

ลองทำไป 5 ครั้งแล้วครับเมื่อคืนนี้ เพราะ พึ่งจะเข้าได้
เมื่อก่อนกดปุ่มไม่เป็นเข้าไม่ได้  ตอนนี้ทำได้แล้ว [ปลื่ม]
แต่ [ช็อค]  พอเข้าได้  กลับว่างเปล่า ซะงั้น

ออฟไลน์ CoconutZ

• *
« ตอบกลับ #1181 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 11:35:12 am »
ต้องเลื่อนไปช่องล่างขวาอะครับ
(ไม่แน่ใจว่าตอนทำคุณเลื่อนไปช่องนั้นแล้วรึเปล่า พอดีเห็นจากในรูปมันอยู่ที่ช่องล่างซ้ายอะครับ)

« ตอบกลับ #1182 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 01:41:57 pm »
(ไม่แน่ใจว่าตอนทำคุณเลื่อนไปช่องนั้นแล้วรึเปล่า พอดีเห็นจากในรูปมันอยู่ที่ช่องล่างซ้ายอะครับ)

[ช็อค]  อ้าว  ผมทำผิดซะแล้วสิ  ต้องเลื่อนลงมาที่ช่องสุดท้าย  ข้างขวา  แล้วค่อยกดปุ่ม mute ที่รีโมท 
กลับกันเลย  ผมเลื่อนลวมาที่ช่องท้ายด้านซ้าย แล้วกดปุ่ม mute 

ขอบคุณท่าน CoconutZ  เย็นนี้ จะกลับไปลองอีกครั้งครับ [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ eawaod

• *
« ตอบกลับ #1183 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 03:57:26 pm »

[yes]

• *
« ตอบกลับ #1184 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 09:22:28 pm »
เจ้า PJ650 อีกสองเดือนจะครบปีแล้วคับ ยังไม่เคยเช็คดูเลย เด๋วจะไปลอง
เจ้า42U30T  รอของคับ ไม่หน้าเกินกลางเดือนนี้ [หื่น] [หื่น]

ออฟไลน์ fmt

« ตอบกลับ #1185 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 09:59:42 pm »
 [หื่น]           [หื่น]            [หื่น]

แล้วก็ขอให้ถูกหวยด้วยนะ                   [หื่น]    แทงหวยเจ๊หมี  . . . . . รับประกันความมันส์    [ไม่พูด]  [ไม่พูด]  [ไม่พูด]

[หื่น]            [หื่น]           [หื่น]

เจ้า PJ650 อีกสองเดือนจะครบปีแล้วคับ ยังไม่เคยเช็คดูเลย เด๋วจะไปลอง
เจ้า42U30T  รอของคับ ไม่หน้าเกินกลางเดือนนี้ [หื่น] [หื่น]

ออฟไลน์ ganz

• *
« ตอบกลับ #1186 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 12:34:17 am »
ขอฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยคนครับ

pana p42u30t

ใช้ได้ 4 วันแล้วครับ อยากบอกว่าภาพ full rip เนียนตามาก

ถึงสีไม่สดเท่า LG แต่พอดูในห้อง ก็สวยสด งดงามตา ผมแล้วครับ   [ปลื่ม]

ออฟไลน์ fmt

« ตอบกลับ #1187 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 12:58:49 am »
ทำการบ้านนิดนะครับ เอาภาพสวย ๆ ไปแปะที่นี่ด้วยนะครับ >>  http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=7636.936

ทำการบ้านแล้วเลยไปทำบุญปิดทองด้วยล่ะครับ >>  http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=9120.18

[นอน]

ขอฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยคนครับ

pana p42u30t

ใช้ได้ 4 วันแล้วครับ อยากบอกว่าภาพ full rip เนียนตามาก

ถึงสีไม่สดเท่า LG แต่พอดูในห้อง ก็สวยสด งดงามตา ผมแล้วครับ   [ปลื่ม]