พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > ห้องโชว์ของ !!! เชิญสมาชิกเอาทีวีตัวโปรดมารีวิวกันได้เลย

รีวิว LG 55 LA8600 อีกรอบ

(1/7) > >>

bight:
ไม่ได้เข้ามานานว่าจะมาอัพเดทสักหน่อยหลังเปลี่ยนสาย HDMI เพิ่มกรองไฟ สายไฟ ซื้อ AVR จะมาอัพเดท โดนลบไปซะเเล้วรีวิวอันเก่า [ร้องไห้]
ของเก่าคงไม่อัพรูปล่ะ ขอลงรูปหลังจากเพิ่มไอเท็มล่ะกัน ความรู้สึกตอนนี้คิดว่าทีวีมันลงตัวที่สุดล่ะ สีอิ่มดี ภาพเคลีย์ขึ้นด้วย
เรื่องระบบไฟนี่มันช่วยเยอะเหมือนกันนะสำหรับภาพ เเลดูชัดขึ้นอีกระดับเลย
ตอนนี้ทีวีใช้ไป558ชั่วโมงล่ะเพิ่งเช็คก่อนมาอัพ

รูปเเรก ขอโชว์มุมดูหนังหน่อย  [กิน]

รูป2

รูป3

รูป4

รูป5

รูป6

รูป7

รูป8

ซ่องเจ๊หวี:
มาช่วยดัน สำหรับกระทู้คืนชีพครับ ๕๕๕๕๕๕  [รัก] [รัก] [รัก]

ภาพสดใสขึ้นมากกว่ารอบก่อนชัดเจนเลยครับ

Zack:
ภาพสวยมากครับ  [รัก]

S_Surawut:
 [โย่ว]ภาพสวย รายละเอียดเล็กๆน้อยๆมีให้เห็นชัดเจน แสงเงาดีครับ [กระโดด]

Oadzz:
กรองไฟใช้ของอ่ะไรอ่าคับพี่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version