ผู้เขียน หัวข้อ: กล่อง Skybox M3 ต่อจาน True ถ้าไม่ต่อผ่าน Net ทำยังไงให้ดูฟรีทีวีได้  (อ่าน 1482 ครั้ง)

ออฟไลน์ Civilman6226

• Flat TV member
  • *
กล่อง Skybox M3 ต่อจาน ถ้าไม่ต่อผ่าน Net ทำยังไงให้ดูฟรีทีวีได้ มีระบบไหนที่ไม่ต้องเปลี่ยน Key บ่อย ๆ บ้างครับ

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
ฟรีทีวี หมายถึง ๖ ช่องหลักใช่มั๊ย ถ้าใช่ก็ติดจานดำครับ ไม่ได้เข้ารหัส ยกเว้นถ่ายทอดกีฬาสด จะเข้ารหัส

ออฟไลน์ Civilman6226

• Flat TV member
  • *
ขอบคุณครับ

แต่ถ้าต้องลงทุนแบบนั้น ขายทิ้งซื้อกล่อง GMM น่าจะคุ้มกว่ามังครับ