ผู้เขียน หัวข้อ: +*+*+*+ ขายโซฟาดูหนังสบาย ๆ ชุดใหญ่ 1 Set ครับ +*+*+*+*  (อ่าน 1869 ครั้ง)

ออฟไลน์ suchart

• Full LED TV member
ขายโซฟาดูหนังสบาย ๆ ชุดใหญ่   1   Set ครับ

ขายโซฟาดูหนัง  ชุดใหญ่  1 ชุด ครับ ดูได้ทั้งครอบครัว  
เป็นชุดโซฟาผ้าโครงไม้จริง    ปรับเอนนอนได้ 3 ระดับ   แยกอิสระทุกที่นั่งครับ

ประกอบด้วย

1.   ที่นั่งยาว ขนาด 3 ที่นั่ง รูป  L shape  โครงเป็นไม้จริงครับ
สามารถปรับเปลี่ยนให้ด้านเอนนอนยาว   เป็นมุมซ้าย หรือมุมขวาก้ได้
ตามความเหมาะสม หรือตามความต้องการ   พร้อมเบาะรองนั่ง 3 ที่นั่ง  
สามารถถอดซักผ้าหุ้มเบาะได้ทุกที่นั่งครับ    
ตัวพนักพิง  สามารถปรับเอนนอนได้ 3 ระดับ  ตามความต้องการครับ  แต่ละตัวแยกปรับอิสระต่อกัน
ใครอยากเอนนอนเลย ใครอยากนั่ง   ตามสบายใจของแต่ละคนได้เลยครับ

2.   สตูล ขนาดใหญ่ หุ้มผ้าสีเดียวกัน  1 ตัว
3.   หมอนขนาดใหญ่  3 ใบ   สามารถอดซักผ้าหุ้มหมอนได้ทุกใบครับ

ด้านกว้าง ( พนักพิงตามยาว )  230 Cm.
ด้านยาว ( ด้าน เอนนอนยาว 1 ที่นั่ง  ) 180 Cm.
ด้านยาว ( ด้าน คนนั่ง 2 ที่นั่ง  )   90 Cm.

ขายที่ราคา  7,890   ครับ

ไม่รวมค่าขนส่งครับ  
รับของได้ที่ หมู่บ้าน ภาณุ  แถวละแวก ถนนกาญจนาภิเษก ตัดถนนบรมราชชนนี
( ใกล้ ๆ สายใต้ใหม่ ครับ )
ติดต่อ 0 – 823 – 551 – 44 - 4
Line ไอดี   ham1414

ไม่ซื้อไม่ว่า   คุยกันก่อนได้ครับ    หรือใครอยู่ใกล้ ๆ   มาลองนั่ง ลองนอนก่อนได้ครับ
เจ้าของบ้านใจดีครับผม

...  จะจัดวางแบบด้านซ้าย หรือด้าน ขวา ก็สามารถปรับเปลี่ยนได้ตามใจชอบครับ ....

พนักพิง ปรับเอนได้  3   ระดับ    แต่ละตัว แยกเอนต่างหากได้อิสระครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2014, 03:36:24 pm โดย suchart »

ออฟไลน์ psuedo

• LCD TV member
  • **
Re: +*+*+*+ ขายโซฟาดูหนังสบาย ๆ ชุดใหญ่ 1 Set ครับ +*+*+*+*
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 16, 2014, 11:28:43 pm »
คุณ​แฮม.... จองไว้ตามที่คุยกันครับผม

ออฟไลน์ suchart

• Full LED TV member
Re: +*+*+*+ ขายโซฟาดูหนังสบาย ๆ ชุดใหญ่ 1 Set ครับ +*+*+*+*
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 18, 2014, 09:28:30 am »
คุณ​แฮม.... จองไว้ตามที่คุยกันครับผม

รับทราบครับผม คุณทิว

รอส่งมอบให้คุณทิว ตามที่ตกลงกันครับ

[ปลื่ม] [ปลื่ม]

ps.  ขออภัยท่านที่โทรมา 2 - 3 ท่าน ด้วยครับ ( โดยเฉพาะท่านพี่ ที่อยู่นครชัยศรีครับ )  [ปลื่ม]