ผู้เขียน หัวข้อ: ขายLED TV TOSHIBA 39L4300VT android เหมือนใหม่ อายุไม่ถึง2เดือน ไม่ได้ใช้งานครับ  (อ่าน 1697 ครั้ง)

ออฟไลน์ mucha

• *
ขาย LED TV TOSHIBA 39L4300VT 39นิ้วพร้อม ระบบANDROID ความสามารถมากมายเกิน smart tv
wifi fullHD โหลดapp android หรือ เชื่อมต่อกับโทรศัพท์มือถือ android ได้อย่างง่ายดาย
เสียบ thumb drive เล่น file หนัง ฟังเพลงได้ครบๆ เพียงเครื่องเดียว มาพร้อม รีโมท2ตัว
ต่อkeyboard ต่อ mouse ได้หมดครับ อุปกรณ์ครบๆ

ซื้อมา 16000 กว่าเมื่อ 16/07/14 เองครับ ที่ power buy mega bangna ประกันยาวๆ
ใช้น้อยมาก กดเล่นไม่กี่ครั้ง

สาเหตุที่ขาย ซื้อเข้าคอนโด ไปวางจริงอยากได้จอใหญ่กว่านี้อีกหน่อยครับ

ขายราคาสุดคุ้ม 13900บาทครับ

ติดต่อ inbox หรือ line nutnutnut

โทร 0885008877 นัทครับ
สะดวกMEGAบางนา

รีวิวจาก lcdtvthailand ครับ
http://m.youtube.com/watch?v=mQAgg0Qrw5w

ขอบคุณ lcdtvthailand สำหรับพื้นที่นี้ครับ

ออฟไลน์ titans7747

• Edge LED TV member

ออฟไลน์ non_sang

• Flat TV member
  • *
ผม line และ PM ไปแล้วครับ ยังไงช่วยดูให้ด้วยครับพอลดให้ได้ไหม

ออฟไลน์ mucha

• *

ออฟไลน์ amnartwa

• Flat TV member
  • *
จองไว้ตามที่ตกลงนะครับ