ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายหมดแล้ว) PSP +เมม พร้อมเล่น หลายรายการครับ  (อ่าน 2310 ครั้ง)

ออฟไลน์ hahaham

• Edge LED TV member
ล็อตนี้ขายหมดแล้วครับ ขอบคุณพื้นที่lcdtvthailandมากครับ ปิดกระทู้ครับ

รายการที่ 1.PSP รุ่น3001 สีดำ >> ส่งไปพิจิตรแล้วครับ คุณอิทธิพัทธ์ รหัสEMS : EL583678706TH
รายการที่ 2.PSP รุ่น3006 สีแดง >> ขายแล้วครับ รับกับมือcentralลาดพร้าว
รายการที่ 3.PSP รุ่น2002 สีดำ >> ขายแล้วครับ รับกับมือลาดพร้าว122
รายการที่ 4.PSP รุ่น3006 สีแดง >> ส่งไปอุบลราชธานีแล้วครับ คุณสิทธิชัย รหัสEMS : EL235612936TH
รายการที่ 5.PSP รุ่น3006 สีขาว >> ขายแล้วครับ รับกับมือราม65
รายการที่ 6.PSP รุ่น3006 สีน้ำเงิน >> ขายแล้วครับ รับกับมือยูเนี่ยนมอล
รายการที่ 7.PSP รุ่น1000 สีดำ >> ขายแล้วครับ รับกับมือโลตัสอ่อนนุช

สนใจติดต่อ : สินค้าขายหมดแล้วนะครับ^^ 085 902 4845 แบงค์ครับ
Line ID : bankpendian
นัดซื้อได้ที่ :  ลาดพร้าว บางกะปิ หน้าราม จตุจักร(โซนBTS,MRT) เกตเวย์เอกมัย(อยู่ติดBTS) โลตัสอ่อนนุช(อยู่ติดBTS) ฟอร์จูนรัชดา ( ถ้าไม่สะดวกตามนี้จัดส่งEMSให้ได้ครับ แพ็คอย่างดี ประวัติการขายเข้าไปเช็คที่ไอดีได้ตามสบายเลยครับ :D  )
---------------------
ตรวจสอบสถานะการส่งEMSได้ที่ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx

---------------------------------------------
1.PSP รุ่น3001 สีดำ สภาพสวยตามรูปครับ หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว การใช้งานปุ่มต่างๆ อนาล็อค แบต ไวเลส ปรกติดีทุกอย่างครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด FW6.60 PRO-C2

อุปกรณ์
เมม ลงเกมเต็มเมม
ซิลิโคลน
สายชาร์จแท้
คู่มือ+กล่อง(กล่องบุบนิดหน่อยครับ)

ส่งไปพิจิตรแล้วครับ คุณอิทธิพัทธ์ รหัสEMS : EL583678706TH ขอบคุณมากครับ^^
-ส่งแบบEMS+100บาท (ไม่ส่ง พกง.) ขออนุญาติไม่รับจองนะครับให้ท่านที่พร้อมก่อน

<<กดที่รูปเพื่อดูขนาดเต็มได้ครับ>>

---------------------------------------------
2.PSP รุ่น3006 สีแดง สภาพสวยตามรูปครับ หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว การใช้งานปุ่มต่างๆ อนาล็อค แบต ไวเลส ปรกติดีทุกอย่างครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด FW6.60 PRO-C2

อุปกรณ์
เคสตามรูป
สายชาร์จแท้
กล่อง(ไม่มีคู่มือนะครับ ซีเรียสผ่านได้เลยครับ)

ราคา : ขายแล้วครับ รับกับมือcentralลาดพร้าว ขอบคุณท่านที่มารับมากครับ^^

<<กดที่รูปเพื่อดูขนาดเต็มได้ครับ>>

3.PSP รุ่น2002 สีดำ สภาพดีครับ หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว ด้านหลังมีรอยขนแมวบ้างนิดหน่อยตามการใช้งาน การใช้งานปุ่มต่างๆ อนาล็อค แบต ไวเลส ปรกติดีทุกอย่างครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด

อุปกรณ์
สายคล้องมือ
สายชาร์จ
*ไม่มีกล่องนะครับ

ราคา ขายแล้วครับ รับกับมือลาดพร้าว122 ขอบคุณท่านที่มารับมากครับ^^
-ส่งแบบEMS+100บาท (ไม่ส่ง พกง.) ขออนุญาติไม่รับจองนะครับให้ท่านที่พร้อมก่อน

4.PSP รุ่น3006 สีแดง สภาพไม่สวยกริ้ปนะครับ ตามขอบกับด้านหลังมีริ้วรอยตามการใช้งานตามรูปเลยครับ(กดดูรูปใหญ่ดูชัดๆก่อนนะครับ) ส่วนหน้าจอไม่มีรอยติดฟิล์มกันรอยไว้ ตัวเครื่องไม่มีรอยตก การใช้งานต่างๆ อนาล็อค แบต ไวเลส ปรกติดีครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด FW6.60 PRO-C2

อุปกรณ์
เมม8GB ลงเกมเต็มเมม
สายชาร์จ
ไม่มีกล่องนะครับ

ราคา = ส่งไปอุบลราชธานีแล้วครับ คุณสิทธิชัย รหัสEMS : EL235612936TH

x90CE1dF]

5.PSP รุ่น3006 สีขาว สภาพตามขอบกับด้านหลังมีขนแมวบ้างตามการใช้งานตามรูปเลยครับ(กดดูรูปใหญ่ดูชัดๆก่อนนะครับ) ส่วนหน้าจอไม่มีรอยติดฟิล์มกันรอยไว้ ตัวเครื่องไม่มีรอยตก การใช้งานต่างๆ อนาล็อค แบต ไวเลส ปรกติดีครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด FW6.60 PRO-C2

อุปกรณ์
สายชาร์จ
กล่อง(ไม่มีคู่มือนะครับ)

ราคา =ขายแล้วครับ รับกับมือราม65 ขอบคุณน้องที่มารับมากครับ^^

6.PSP รุ่น3006 สีน้ำเงิน FW6.20 PRO-C2(ปิดชัตดาวน์เครื่องเกมไม่หาย) สภาพสวยตามรูปครับ หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว การใช้งานปุ่มต่างๆ อนาล็อค แบต ไวเลส ปรกติดีทุกอย่างครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด

อุปกรณ์
เคสตามรูป
สายชาร์จแท้
คู่มือ+กล่อง

ราคา = ขายแล้วครับ รับกับมือยูเนี่ยนมอล ขอบคุณมากครับ^^

7.PSP รุ่น1000 ตัวอ้วนทน สีดำ หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว ในจอมีฝุ่นเล็กน้อยแต่ไม่มีผลต่อการเล่น วงแหวนด้านหลังไม่สวย นอกนั้นรอยขนแมวนิดหน่อย ไม่มีรอยตก ปุ่มกดติดทุกปุ่ม อนาล็อค แบตยังโอเคอยู่ ไวเลส ปรกติดีครับ เล่นเกมผ่านเมมได้

อุปกรณ์
เมม4GB ลงเกมเต็มเมม
สายชาร์จ
ไม่มีกล่องนะครับ

ราคา = ขายแล้วครับ รับกับมือที่โลตัสอ่อนนุช ขอบคุณท่านที่มารับมากครับ^^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2015, 12:34:35 am โดย hahaham »

Re: ขาย PSP +เมม พร้อมเล่น หลายรายการครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 02:41:31 am »
รายการที่ 1.PSP รุ่น3001 สีดำ >> ส่งไปพิจิตรแล้วครับ คุณอิทธิพัทธ์ รหัสEMS : EL583678706TH

รายการที่ 2.PSP รุ่น3006 สีแดง >> ขายแล้วครับ รับกับมือcentralลาดพร้าว

รายการที่ 3.PSP รุ่น2002 สีดำ >> ขายแล้วครับ รับกับมือลาดพร้าว122

รายการที่ 5.PSP รุ่น3006 สีขาว >> ขายแล้วครับ รับกับมือราม65

รายการที่ 6.PSP รุ่น3006 สีน้ำเงิน >> ขายแล้วครับ รับกับมือยูเนี่ยนมอล

Re: ขาย PSP +เมม พร้อมเล่น หลายรายการครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 10:31:38 am »
up

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 21, 2014, 11:15:27 pm »
upหน่อยครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 03:28:25 pm »
ติดต่อสอบถามได้ครับ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 11:35:31 am »
up

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 09:15:15 pm »
up

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 01:05:54 pm »
up

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 25, 2014, 04:04:07 am »
up [yes]

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 25, 2014, 02:34:02 pm »
up [yes]