พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่อง HD Player

รวมพล สำหรับคนที่รัก POPCORN HOUR LOVER CLUB Thai เชิญแลกเปลี่ยนข้อมูลกันเลย

<< < (270/270)

chedt:
A-400 ตัว remote เสียครับ ลง remote app แต่ว่า เปลี่ยน wifi router เลยทำให้ A-400 ยังไม่ได้เชื่อมต่อกับ wifi ตัวใหม่ มีสมาชิกท่านใดเคยเชื่อมตัวตรงๆ ไปที่ LAN โดยบ้างครับ หรือมีวิธีอื่น หรือไม่ที่สามารถเข้าไปเปลี่ยน config A-400 ได้

อัพเดต สอบถามไปที่ Cloud Media Support ได้คำตอบว่าใช้ remote อย่างเดียวครับ ตอนนี้กำลังหาซื้อ remote ตัวใหม่อยู่ครับ ไม่รู้ว่าที่ร้านใดมีขายบ้าง ขอบคุณครับ

papop2522:
ตั้งรับ vten ฝากแจ้งทาง mail นะคับ [email protected]

misszorg:
สอบถาม Popcorn VTEN สามารถลง netflix ได้ไหมครับ [ช็อค] [กิน] [ปาดเหงื่อ] [เชิด]

eimi fukada:
ok

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version