ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ led 48' งบ 20000 +-นิดหน่อย  (อ่าน 859 ครั้ง)

ออฟไลน์ mrchanathip

• *
ขอคำแนะนำ led 48' งบ 20000 +-นิดหน่อย
« เมื่อ: ตุลาคม 14, 2014, 01:26:11 am »
พอดีพี่ชายจะซื้อ led ให้ใหม่เล็งขนาด 48 นิ้วไว้ (ของเดิม lcd 40 ss จะเอาไปติดออฟฟิสที่ทำงาน)
งบประมาณ 20000+-นิดหน่อย 3dไม่ต้อง smartไม่ต้อง แต่อยากได้แบบที่มีช่อง usb ดูหนัง
ผ่านแฟชไดร์หรือฮาร์ดดิสเอ็กซเทอนอลได้ อ่านซับไทยได้ อยากให้ช่วยแนะนำหน่อยครับ รุ่นไหนยี่ห้ออะไรดี ที่นิยมกัน แล้วไม่มีปัญหา ใจก้ออยากได้ ss เหมือนเดิมเพราะตั้งแต่ใช้มาไม่เคยมีปัญหาเลย แต่อ่านหลายๆ กระทู้แล้วบ้างก้อว่าดี บ้างก้อว่าไม่ดี ยังงัยช่วยแนะนำหน่อยน่ะครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

[ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]