ผู้เขียน หัวข้อ: ทีวี 50 นิ้ว ขอ full hd อย่างเดียวยี่ห้ออะไรดีรับ  (อ่าน 2719 ครั้ง)

ออฟไลน์ panjap

• Flat TV member
  • *
จุดประสงค์ไว้ดูหนัง โหลดจากบิท กับดูทีวีธรรมดาครับ  เรื่องเสียงไม่ต้อง มี AV อยู่แล้วครับ ยี่ห้อไหนดีครับ ดู pana เห็นมาลดเหลือสองหมื่น น่าสนใจไหมครับ

อีกอย่าง ขาแขวน ด้วยครับ ราคาประมาณเท่าไรครับ รุ่นอะไรดีครับ

ออฟไลน์ takahachi09

• Edge LED TV member

ออฟไลน์ titans7747

• Edge LED TV member
Re: ทีวี 50 นิ้ว ขอ full hd อย่างเดียวยี่ห้ออะไรดีรับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2014, 08:21:56 pm »
Onida,Konka,Coocaa

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
Re: ทีวี 50 นิ้ว ขอ full hd อย่างเดียวยี่ห้ออะไรดีรับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 04, 2015, 01:42:53 pm »
จุดประสงค์ไว้ดูหนัง โหลดจากบิท กับดูทีวีธรรมดาครับ  เรื่องเสียงไม่ต้อง มี AV อยู่แล้วครับ ยี่ห้อไหนดีครับ ดู pana เห็นมาลดเหลือสองหมื่น น่าสนใจไหมครับ

อีกอย่าง ขาแขวน ด้วยครับ ราคาประมาณเท่าไรครับ รุ่นอะไรดีครับ
ถ้า pana แนะนำ A630T ขึ้นไปครับ
แต่ในราคาระดับเดียวกัน ss h6340 ภาพ สเปคดีกว่ามากพอสมควร