ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามแบบโง่ๆเลยครับซัมซุง UA40d6000 ไม่มีวิธีทำให้เล่น web browser ได้ใช่ไหมครับ  (อ่าน 2172 ครั้ง)

ออฟไลน์ kimzhi

• *
ขออนุญาตถามแบบโง่ๆเลยนะครับ สรุปแล้ว samsung UA40d6000 ไม่สามารถอัพข้าม firmware หรือว่ามีวิธีไหนที่สามารถทำให้สามารถเล่น Web Browser ได้เลยใช่ไหมครับ ทุกวันนี้เข้าไปแค่ youtube facebook 3D explorer ไรงี้ ขอบคุรครับที่ช่วยตอบให้กระจ่าง  [โขก]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 03, 2015, 06:44:06 pm โดย kimzhi »

ออฟไลน์ นังกชกรเล้าไก่

• LCD TV member
  • **
หาซื้อ Wireless Adapter มีขายแยก  รูปทรงคล้าย USB Drive ราคาประมาณอันละ 1500 + - เคยเห็นคนลงขายในนี้