ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อแผ่นจากเมืองนอก เราซื้อได้จากไหนครับ  (อ่าน 2644 ครั้ง)

ออฟไลน์ meenney

• Flat TV member
  • *
ถอย Oppo 103 มา แต่อยากเก็ยสะสมหนังเก่าๆที่สนุกๆ(รวมถึงหนังใหม่ๆ) แต่ประเด็นอยุ่ที่ว่าร้านบูม แมง CAP ไม่มี
ผมเลยอยากทราบแหล่งสั่งจากเมืองนอก ว่าสั่งจากที่ไหนและสั่งยังไงครับ

ปล.ขอแผ่นที่มีซัพไทยด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ
 [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 28, 2014, 08:07:39 pm โดย meenney »

ออฟไลน์ Yummy

• Flat TV member
  • *
Re: ซื้อแผ่นจากเมืองนอก เราซื้อได้จากไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2014, 03:37:35 pm »
ผมสั่งจากป่าAmazon.comครับแต่ไม่ค่อยมีซับไทย หรือplayasia.comมีซับไทยส่วนใหญ่ครับ

ออฟไลน์ master_ping

• Edge LED TV member
Re: ซื้อแผ่นจากเมืองนอก เราซื้อได้จากไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2014, 11:43:10 pm »
ร้าน Gram ที่สยามพาราก้อนครับ เค้านำเข้าแผ่นเมืองนอกเยอะดีครับแต่จะหาที่มีซัพไทยด้วยนี่ก้ยากครับ [เปล่า]

จริงๆแล้วร้านบูมเมอแรง สาขา สยามดิส ใหญ่ดีน่ะครับ หนังนำเข้าก้เยอะมาก เท่าที่ผมเคยไปเค้าเยอะสุดเลยน่ะครับ [โย่ว]