ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำครับ เครื่องเสียงเครื่องแรก งบ 30k เน้นดูหนัง เล่นเกม ps4 ครับ  (อ่าน 1209 ครั้ง)

ออฟไลน์ phoneyjung

• *
ขอคำแนะนำครับ เครื่องเสียงเครื่องแรก งบ 30k เน้นดูหนัง เล่นเกม ps4 ครับ

ไปงาน power mall มา พนักงานแนะนำ yamaha rx-473 + NS-8390 + NS-P60 + sw315 ราคา 32,518 บาท (แต่เป็นของใหม่ผสมตัวโชว์) คุ้มมั้ยครับ แล้วหน้าเล่นรึป่าว

หรือในงบประมาณ 30k ควรเล่นตัวไหนดีครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำร่วงหน้านะครับ ผมเป็นสมาชิกใหม่ฝากตัวด้วยครับ ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 06, 2015, 11:33:08 pm โดย phoneyjung »

ออฟไลน์ migrean

• LCD TV member
  • **
    • http://hifispec.blogspot.com/
ผมแนะนำ yamaha นะครับถ้าไม่รีบมากแนะนำเริ่มจากซื้อแอมป์กับคู่หน้าแล้วค่อยๆขยับขยายครับดีกว่าซื้อเป็นเซตๆแล้วค่อยมาเปลี่ยนทีหลัง มันเจ็บเยอะกว่าครับ

ออฟไลน์ phoneyjung

• *
ผมแนะนำ yamaha นะครับถ้าไม่รีบมากแนะนำเริ่มจากซื้อแอมป์กับคู่หน้าแล้วค่อยๆขยับขยายครับดีกว่าซื้อเป็นเซตๆแล้วค่อยมาเปลี่ยนทีหลัง มันเจ็บเยอะกว่าครับ

แนะนำเป็นตัวไหนบ้างครับ

แล้วท่านอื่นมีคำแนะนำอื่นๆอีกมั้ยครับ