พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > บทความสำหรับมือใหม่ เลือกซื้อทีวี - เครื่องเสียงโฮมเธียเตอร์

Full HD 1080p กับ 1080i แตกต่างกันอย่างไร ? อย่างไหนดีกว่ากัน ?

<< < (3/6) > >>

sereynut:
 [หื่น] [หื่น] [หื่น] [หื่น] [หื่น] [หื่น]

[^_^]ออนไลน์ ในรูปแบบใหม่ล่าสุดจาก ปอยเปต [^_^] รีสอร์ท ได้ที่นี่ royal1688

sereynut:
 [รัก] [รัก]  ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับข้อมูลดีๆๆ [รัก] [รัก]

Arish:
ผมว่า 1080i หน้าจะใช้ดีมากกว่าน่ะครับ
ภาพดีแล้วสวยด้วย

slot online

Thongkon007:
เห็นด้วยครับ [เท่ห์]

[สโบเบ็ท]

Calamal1122:
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆค่ะ  [ปลื่ม] [ปลื่ม] [yes] [yes]
รับทำเว็บไซต์

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version