Turn Off !!! ปิดทีวี แล้วเชิญเข้ามาพูดคุยเรื่องทั่วไปอะไรก็ได้ในนี้ > ห้องกิจกรรม

ประกาศแล้วผู้โชคดี !! บัตรชมภาพยนต์จาก Major Cineplex และ EGV เพียงร่วมตอบคำถามในหัวข้อ LG Smart TV

<< < (27/28) > >>

cupper:
 [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้]

famzaamzamakmak:
เย้ เพิ่งเคยได้รางวัลครั้งเลย ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆครับ จะเอารางวัลที่ได้ไปดูกับที่รักที่ไม่ได้เจอกันนาน  คิดถึง [ปลื่ม]

ToNy:

--- อ้างจาก: famzaamzamakmak ที่ มีนาคม 15, 2011, 01:42:55 am ---เย้ เพิ่งเคยได้รางวัลครั้งเลย ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆครับ จะเอารางวัลที่ได้ไปดูกับที่รักที่ไม่ได้เจอกันนาน  คิดถึง [ปลื่ม]

--- End quote ---

^^ ท่านมีความสุข ทางเราก็ยินดีด้วยครับ อิอิ

aruktalad:
ได้รางวัลกะเค้าด้วย ดีจัยที่สุดเลยค่ะ คุณ Tony  ขอบคุรกิจกรรมดีดีค่ะ อิอิ

ToNy:

--- อ้างจาก: aruktalad ที่ มีนาคม 15, 2011, 11:34:26 am ---ได้รางวัลกะเค้าด้วย ดีจัยที่สุดเลยค่ะ คุณ Tony  ขอบคุรกิจกรรมดีดีค่ะ อิอิ

--- End quote ---

ยินดีด้วยครับผม ต้องขอบคุณทาง LG ด้วยครับ ที่สนับสนุนกิจกรรมครั้งนี้ ^_^

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version