ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำ app remote andriod tv box ให้หน่อยครับ  (อ่าน 1317 ครั้ง)

ออฟไลน์ chelsea

• Flat TV member
  • *
รบกวนแนะนำ app remote andriod tv box ให้หน่อยครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2014, 03:50:01 pm »
เปลี่ยนมือถือใหม่แล้ว ตัวแอฟเก่าที่มีใช้อยู่มันโหลดไม่ได้แล้ว

สงสัยลิงค์จะหมดอายุ แต่ที่นี้ผมลองหาแล้วมันไม่มีเลย

อยากให้ช่วยแนะนำ app remote android tv box ให้หน่อยครับ

ใครใช้ตัวไหนอยู่ ตัวไหนดีแนะนำด้วยครับ

ใช้รีโมทตัวเครื่องมันใช้งานยาก พิมพ์ช้ามาก อยากได้แอฟดีๆสักแอฟหนึ่ง

ขอบคุณครับ