ผู้เขียน หัวข้อ: มี HD Player ตัวไหนที่รองรับซับ PGS บ้างไหมครับ  (อ่าน 3103 ครั้ง)

ออฟไลน์ oakkyza

• *
มี HD Player ตัวไหนที่รองรับซับ PGS บ้างไหมครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2014, 08:16:29 am »
พอดีกำลังมองหา HD Player ที่มี WiFi ในตัว และรองรับซับไตเติ้ล PGS เอาไว้เล่นหนังจาก Media Server ที่บ้านอ่ะครับ

ไม่ทราบว่าตัวไหนทำได้บ้างครับ หรือว่าจะซื้อเป็นคอมตัวเล็ก ๆ ดีครับ

จะเอามาต่อกับ LEDTV ที่บ้านอ่ะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ yakumojoly

• Flat TV member
  • *
Re: มี HD Player ตัวไหนที่รองรับซับ PGS บ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2014, 09:13:29 pm »
pgs มีหลายตัวนะครับทั้งแอนดรอยบ็อกซ์และ hd player kuro pixeplay himedia Q5 ขึ้นไป
OPPO-103/Qdeo
dune tv-102
และมีตัวอื่นอีกครับ  [กระโดด]

ออฟไลน์ suvej

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
Re: มี HD Player ตัวไหนที่รองรับซับ PGS บ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 01:43:47 am »
Playon!HD3 , Egreat R6S ก็ดูได้ครับ