ผู้เขียน หัวข้อ: ใครจะซื้อ Android Box ควรรอ Box ที่จะใช้ Rockchip RK3288 หรือ Allwinner A80 ก่อน  (อ่าน 3785 ครั้ง)

ออฟไลน์ SIVSxSF

• Flat TV member
  • *
ถ้ารอได้อีกนิด ก็ควรรอ Box ที่ลง Android 5.0 Lollipop มาให้เลยนะครับ

แนะนำ Forum ของ www.freaktab.com เข้าไปอ่านศึกษากันได้ครับ ว่า Brand ไหนคนใช้เยอะหรือน้อย มีข้อดีหรือข้อเสียอย่างไร

ในฐานะผู้บริโภคคนหนึ่ง ไม่มีส่วนได้เสียใดๆกับร้านค้า จึงอยากจะแนะนำครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ mrball

• *
Re: ใครจะซื้อ Android Box ควรรอ Box ที่จะใช้ Rockchip RK3288 หรือ Allwinner A80 ก่อน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2014, 05:39:18 pm »
ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ damdonsak

• LCD TV member
  • **
Re: ใครจะซื้อ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2014, 08:46:45 pm »
ถ้ารอได้อีกนิด ก็ควรรอ Box ที่ลง Android 5.0 Lollipop มาให้เลยนะครับ

แนะนำ Forum ของ www.freaktab.com เข้าไปอ่านศึกษากันได้ครับ ว่า Brand ไหนคนใช้เยอะหรือน้อย มีข้อดีหรือข้อเสียอย่างไร

ในฐานะผู้บริโภคคนหนึ่ง ไม่มีส่วนได้เสียใดๆกับร้านค้า จึงอยากจะแนะนำครับ

ขอบคุณครับ

อ่านภาษาอังกฤษไม่ออก แต่ก็ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ yakumojoly

• Flat TV member
  • *
Re: ใครจะซื้อ Android Box ควรรอ Box ที่จะใช้ Rockchip RK3288 หรือ Allwinner A80 ก่อน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2014, 09:05:12 pm »
ผมเพิ่งถอยเจ้าตัว andriod himedia q5x มาแต่ไม่เป็นไรครับ ตัวนี้ใช้ในรถ ส่วนในบ้านรอ 5.0 มาตาม จขทก. บอก  [ปลื่ม]