ผู้เขียน หัวข้อ: คนที่ใช้HD Player ใช้Home Theatert อะไรกันครับ  (อ่าน 1605 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hellboy

• Flat TV member
  • *
คนที่ใช้HD Player ใช้Home Theatert อะไรกันครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 01:16:00 pm »
อยากได้ชุดเล็กๆราคาเบาๆ แนะนำหน่อยครับ

ออฟไลน์ taonoi16

• Edge LED TV member
Re: คนที่ใช้HD Player ใช้Home Theatert อะไรกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 04:04:49 pm »
ห้องที่ใช้และงบประมาณที่ซื้อได้ ประมาณเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ Hellboy

• Flat TV member
  • *
Re: คนที่ใช้HD Player ใช้Home Theatert อะไรกันครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2014, 05:02:05 pm »
4*4 ไม่เกิน2หมื่นมีไหมครับ

ออฟไลน์ taonoi16

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2014, 06:32:00 pm »
มีหลายตัวเลือกเลยครับ ตั้งแต่ htib จนถึงแยกชิ้นรุ่นเล็กครับ ลองเลือกฟังตามห้าง เช่น โอมโปร หรือพาวเวอร์บายดูนะครับ ถ้าเป็นไปได้ติดหนังที่เคยดูประจำสักเรื่อง1 เพื่อฟังความแตกต่างครับ แล้วเลือกตัวที่ชอบมากที่สุดครับ เผื่องบเพิ่มอีก 5พันนะครับ ถ้าเป็นไปได้