ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศรายชื่อผู้โชคดี!!! รับหมอน LCDTVTHAILAND เอาไว้กอดเล่น  (อ่าน 62346 ครั้ง)

ออฟไลน์ Luffy

• Executive Editor
  • Full LED TV member
  • *
สวัสดีครับ พี่น้องชาว LCDTVTHAILAND.COM ทุกท่าน

วันนี้ทีมงาน LCDTVTHAILAND มีของฟรีมาแจกอีกแล้วครับท่าน คราวนี้ไม่ใช้ของรางวัลจากที่ไหนเป็นหมอนรุ่นพิเศษ "หมอน LCDTVTHAILAND" เพียงร่วมตอบคำถามง่ายๆ

ง่ายๆแค่เพียงตอบว่า...ท่านใช้ทีวีรุ่นใดอยู่ หรือ มีแผนที่จะซื้อทีวีรุ่นใด ??
ในเว็บบอร์ดท่านก็มีสิทธิ์ลุ้นรับหมอน LCDTVTHAILAND ไปไว้กอดเล่นคลายเหงาได้เลย

สามารถร่วมสนุกได้ตั้งแต่บัดนี้จนถึง วันอาทิตย์ที่ 13 กันยายน 2552 เวลา 17.00 น. นะครับ

รางวัลเป็นหมอน LCDTVTHAILAND 2 ใบ !!!!! นะครับบบ

พร้อมแล้วตอบคำถามด้านล่าง webboard ได้เลย

ด้านหน้า ลองอ่านดีๆ ได้ทั้งภาษาไทย และ ภาษาประกิต

ด้านหลัง สีขาวสวยงามพร้อมโลโก้ประจำเว็บ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 20, 2009, 01:37:09 pm โดย Luffy »

ออฟไลน์ Luffy

• Executive Editor
  • Full LED TV member
  • *
Re: แจกฟรี!!!หมอน LCDTVTHAILAND เอาไว้กอดเล่น คลิ๊กเลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2009, 11:37:50 pm »
วิธีการสมัครสมาชิกเว็บบอร์ด

1.   เมื่อเข้าสู้หน้า เว็บบอร์ด ให้ไป Click ที่ “สมัครสมาชิก”
2.   กรอกชื่อที่ท่านจะใช้ใช้ในเว็บบอร์ด
3.   ใส่ E-mail โดยขอให้ทุกท่านใช้ E-mail จริงในการสมัครสมาชิกเนื่องจากการติดต่อผูร่วมกิจกรรมจะใช้การติดต่อทาง E-mail เป็นหลักครับ
4.   ใส่รหัสผ่าน และ ยืนยันรหัสผ่านอีกครั้ง (ความยาวรหัสผ่านเกิน 4 ตัวอักษรนะครับ)
5.   กด “ตกลง” และ กด “สมัครสมาชิก” ด้านล่างเป็นอันเสร็จเรียบร้อยครับ

[yes] [yes] [yes] [yes]  ขอให้ทุกท่านโชคดี......

ออฟไลน์ Mr_X

• Flat TV member
  • *
ว้าว!!!!!!!!!!!

มาเจอคนแรกเลย.....ตอนนี้ผมใช้ Flat TV LG 25-inch

กำลังอยากได้ 47LH50 ครับ...เห็นราคาเพื่อนๆในเว็บบอร์ดแล้วอยากได้มากมาย

เปลี่ยนเป็นให้คนที่ตอบคนแรกได้ไหมคับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ superslim

• Edge LED TV member
มาร่วมเจิมด้วย อยากได้หมอน

ตอนนี้ใช้ LG 42LH70YR นี่แหละครับ ที่ซื้อก็เพราะศึกษาจากบอร์ดนี้แหละ

อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอซักใบเถอะนะครับพี่ๆทีมงาน

[รัก] [รัก] [รัก] [รัก] [รัก] [รัก] [รัก] [รัก] [รัก] [รัก]

ออฟไลน์ arm150

• *
ผมใช้ LCD Sony 40 S400 อยู่คับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ f2webbot

• *
    • Yahoo Instant Messenger - http://www.ultimatedigg.com
    • àÊ×éÍʧ¡ÃÒ¹µì
sony Da32  CRTสุดเทพ [เท่ห์]
รอซื้อLEDแท้ๆปีหน้าอยู่ ราคาปีนี้ไม่ไหวบ้านจน [เศร้า]
 [กระโดด]

ออฟไลน์ ศิรศักดิ์

• LCD TV member
  • **
คำว่า LCD ถ้าลองส่องกระจกมันเป็นคำอ่านว่า "ดวง" เลยนี้คำ โอโห้ ไม่คิดว่าทีมงานจะคิดออกแบบโลโก้เว็บได้ลึกซึ้งขนาดนี้
LCD =ดวง เจ๋งดีครับ

ผมใช้ pana PV8 เพื่อนรักและเพื่อนตายครับ อยากได้หมอนด้วย ขอ 2 ใบได้ไหมครับ จะเอาไปไว้หลังรถ

ออฟไลน์ kimber

• *
tv plasma panasonic 42c10 ครับ สุดยอดจริงๆ ขอหมอนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน  [กระโดด]

ออฟไลน์ akegamer

• *
ขอร่วมสนุกด้วยคร้าบ เพิ่งถอย Samsung 55" B7000 มาใช้งานเองคร้าบ แหล่มจริงๆ

ออฟไลน์ Hannibal

• *
ปัจจุบันใช้ LG37FR อยู่ครับ อนาคตตัวนี้จะเอามาทำจอคอม
ตอนนี้อยากได้ LG 47LH45 เห็นราคาแล้วมันเอื้อมถึง

ออฟไลน์ wannabe_withu

• *
LG 42LH50YR คับ ร่วมลุ้นด้วยคน หมอนสวยจิงๆ

ออฟไลน์ kem

• *
หลังจากนั่งดูข้อมูลและสเปคจากเวบนี้
ตอนนี้ใช้ซัมซุง 40b530 ครับ

ออฟไลน์ bigeyes

• *
LG 42LH70YR วางแผนกำละงจะซื้ออยู่ครับ.....javascript:void(0);

ออฟไลน์ nott

• *
สวัสดีคับ   [หื่น]ขอเล่นด้วยคับ
ผมน่ะมีโครงการซื้อ lh70yr 42นิ้ว เลยนำโครงการนี้เสนอท่าน ( แฟนผมเอง ) พาไปดูตัวเป็น ๆด้วยนะ
ที่ PowerBuy พระราม3 แต่

ไปเจอ 11วันซัมซุงลดราคา เลยยกชุดตู้เย็น+เครื่องซักผ้าแทน
 ในราคา 18,990.
LCD รอก่อนนะ ไม่สำคัญ ใช้เครื่องทีมีไปก่อน

ผมต้องเอามาครองให้ได้ คอยดู

ออฟไลน์ kopsiam

• *
SS LED Series 6000 เพิ่งได้มา 3 วันเอง และกิเลศที่เพิ่มขึ้นตอนนี้ เล็ง ๆ pana V10 ครับ

ออฟไลน์ khomsonmind

• *
ใช้ 42LH50YR อยู่ครับ

ตัวต่อไปว่าจะลอง samsung b650 ครับ

ออฟไลน์ Sazart

• *
SSb650 ครับ [โย่ว]

ออฟไลน์ apichatb

• *
ใช้ตัวนี้เลยเพิ่งได้มาเมื่อวานไม่ได้นอนเลยอ่ะ Samsung B650 LCD TV Crystal Design