ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศรายชื่อผู้โชคดี!!! รับหมอน LCDTVTHAILAND เอาไว้กอดเล่น  (อ่าน 62352 ครั้ง)

ออฟไลน์ nattha_tum

• LCD TV member
  • **
    • MSN Messenger - nattha_tum@hotmail.com
ตอนนี้ใช้ plasma Panasonic 42C10 อยู่ครับ และมีแผนจะซื้อตัว plasma Panasonic 50S10 ครับ

ออฟไลน์ kridsada9321

• *
ของผมใช้ LG 32LH70YR อยู่ครับชอบมาก [yes]

ออฟไลน์ unsai

• *
ผมใช้ LG 37LH50YR ครับ [รัก]

ออฟไลน์ nuay

• *
ใช้ pana42pv70mt อยู่ห้ะ
ว่าแต่แจก2ใบเองเหรอ อิอิ  [หื่น]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2009, 05:38:47 pm โดย nuay »

ออฟไลน์ DORORO

• *
กำลังจะซื้อ Sharp LC-46A66M ครับบ

หมอนสวยมากมายคร้าบบบ

ออฟไลน์ mazizone

• Flat TV member
  • *
ใช้รุ่น SONY 40S200 ดูฟรีทีวีชัดใช้ได้แจ่มดีครับ  [รัก]

แต่ตอนนี้ยกให้แม่ไปแล้วโดนยึด  [ร้องไห้]

ตอนนี้ก็เลยเล็งๆๆ รุ่นที่เป็น LED แต่ของ Sony มันมีแต่ Full LED ผมเรียกถูกป่าวเนี้ย  [คิคิ]

ถ้ามีราคาถูกหน่อยก็ Samsung แต่เป็น EDGE-lit แต่มันไม่ใช่ Sony อะดิ

เห็นข่าวว่า Sony จะทำแบบ  EDGE-lit นี้บ้างเพื่อลดต้นทุน แจ่มเลยดิิ  [หื่น]

ไม่ใช่ว่า Samsung ไม่ดีนะผมว่าภาพใช่ได้เลยแต่แค่.....หลงรัก Sony ไปแล้วซิ

คบแล้วสบายใจดี   [ปลื่ม]

ออฟไลน์ aoa

• *
กำลังจะซื้อ Plasma Panasonic TH-P50C10
หาได้ราคา 36,240.50บาท  0% 6เดือน   [ปลื่ม]
ตอนนี้ใช้ Sony 32" S310 ครับ

ออฟไลน์ Nit93

• *
LG 42LH50YR ครับประทับใจมากๆๆ เลยไม่มีแผนมองหาใหม่อีกแล้ว

ออฟไลน์ theim

• **
ปัจจุบันใช้ CRT Sony DB 29  กำลังหาข้อมูลเพื่อซื้อ Lcd  อยู่ครับ  ที่ดูไว้ก็ sumsung B650 กะ Lg LH 70  สามสิบสองนิ้วถ้วนครับ แหะ ๆ

ออฟไลน์ alfrafa2002

• *
ตอนนี้ผมใช้ Flat TV LG 25-inch

ต้องการจะซื้อ 42LH70 ครับ

ออฟไลน์ samphan.t

• *
Re: แจกฟรี !!! หมอน LCDTVTHAILAND เอาไว้กอดเล่น จำนวนจำกัด
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 09:09:42 pm »
ตอนนี้ผมใช้ SAMSUNG LCD TV รุ่น 40B650 อยู่  แต่ถ้าเป็นไปได้ก็อยากจะเปลี่ยนไปใช้ SONY LCD TV รุ่น 40Z550 เห็นแล้วโดนใจจริงๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2009, 09:13:17 pm โดย samphan.t »

ออฟไลน์ SuperDOM

• *
เพิ่งถอย Plasma พานาสมนึก 42C10T มาครับ ใหญ่ดี ราคาไม่แรง แต่คุณภาพอย่างแรงเลย

ตกลงว่าผมได้หมอนใช่ไหม อิอิ

ออฟไลน์ Atomic

• *
ใช้ LCD Sony 46W450A ครับ

ออฟไลน์ miloslavklose

• *
มีแผนที่จะซื้อ LG LH50YR ครับ [หื่น]

ออฟไลน์ sub_ghost

• *
ตอนนี้มีโครงการที่จะซื้อ lcd LG LH 70 ครับ ผ่าน ครม. เมื่อไรจัดไปทันทีครับ ถ้ามีหมอนสวยๆไปนอนดูด้วยจะดีมากๆเลยครับ  [รัก]

ออฟไลน์ nasajoseph

• *
ผมใช้ samsung 32' B650 แหล่มมากมายครับบบบบบบบบบบบ... [yes]

ออฟไลน์ blacksleep

• *
ผมใช้ Samsung LCD 32" LA32B450C4อ ยากเปลี่ยน LG 42 นิ้วอยาได้มาก ๆ

ออฟไลน์ Matrix TriLogy

• **
ที่บ้านคุณพ่อคุณแม่ยังใช้ CRT TV 29" Sony ครับ

กำลังจะเปลี่ยนเป็น 42C10 ให้รับขวัญวันไหว้พระจันทร์ครับ