ผู้เขียน หัวข้อ: playon hd3 ต่อ wifi ต่อไม่ได้ครับช่วยที  (อ่าน 1534 ครั้ง)

ออฟไลน์ pongyum

• Flat TV member
  • *
playon hd3 ต่อ wifi ต่อไม่ได้ครับช่วยที
« เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2014, 04:39:05 pm »
playon hd3 เพิ่งซื้อมาผมรองเปิดwifi แต่พอใส่รหัสwifiเข้าไปแล้ว มันไม่ยอมติดตั้งipไห้ครับเหมือนว่าเราใส่รหัสผิดครับ แต่ผมก็ใสรหัสถูกต้องทุกตัวแล้วนะครับแต่ถ้าต่อผ่านสายlanใช้ได้ครับ มีอีกเรื่องนึงครับผมจะปิดซับแบบถาวรต้องไปปิดที่ตรงไหนครับผมหาแล้วไม่เจอครับ

ออฟไลน์ pongyum

• Flat TV member
  • *
Re: playon hd3 ต่อ wifi ต่อไม่ได้ครับช่วยที
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 09:55:39 am »
ทำได้แล้วครับ