ผู้เขียน หัวข้อ: Toshiba LED 40PU200T ไฟไม่เข้าหรือไม่ก็ไฟแสตนบายค้าง?  (อ่าน 3439 ครั้ง)

ออฟไลน์ ganchar

• Flat TV member
  • *
ผมใช้ทีวี Toshiba LED 40PU200T ตอนนี้เริ่มมีปัญหามาอาทิตย์กว่าๆแล้ว คือ เปิดเครื่องใหม่ไฟไม่เข้า ไฟแสตนบายไม่ติดเลยหรือบางครั้งก็ไฟแสตนบายติด แต่ค้างนานมาก ไม่สามารถทำอะไรได้เลย ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไร มีใครพอจะทราบว่าอาการแบบนี้เกิดจากอะไร สามรถส่งซ่อมได้ที่ไหนบ้าง ขอเบอร์ติดต่อกลับได้ไหมครับ หรือใครรู้จักช่างฝีมือดีๆ แนะนำให้บ้างนะครับ(บ้านผมอยู่แถวกล้วยน้ำไท พระราม4 พระโขนง คลองเตย)
ขอบคุณครับ