ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำ HD Player ที่รองรับไฟล์ VP9 ของ Youtube , hi10p และ x265 ให้ทีครับ  (อ่าน 1527 ครั้ง)

ออฟไลน์ mybnon

• *
ตอนนี้ใช้ OPlay Mini อยู่ มันอ่านไฟล์พวกนี้ไม่ได้เลย  [เศร้า]

ตอนแรกว่าจะเอากล่องแอนดรอย แต่พอ่ลองใช้แล้วอยากได้ HD Player มากกว่า

มันมีรุ่นไหนบ้างครับที่รองรับไฟล์ VP9 ที่โหลดมาจาก youtube , x265 และพวกไฟล์ hi10p อ่านซับ idx และ pgs ได้ (wifi มีก็ได้ไม่มีก็ได้)

รบกวนช่วยแนะทีครับ ทั้งยี่ห้อ รุ่นแล้วก็สถานที่ซื้อด้วยครับ มีงบ 5000 (ยิ่งต่ำยิ่งดีครับ)

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2014, 05:42:43 pm โดย mybnon »