ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามด้วยนะครับ LG 42LB582T ราคา 17,990+ประกัน 3 ปี น่าซื้อหรือเปล่าครับ  (อ่าน 1812 ครั้ง)

ออฟไลน์ historyx501

• *
       มีประกัน3ปี น่าซื้อหรือเปล่าครับ แล้วปัญหาขอบจอดำควรจะตรวจสอบตอนรับเครื่องอย่างไรครับ ขอบคูณมากนะครับ ผมได้ความรู้จากเวบนี้อย่างมากครับ ผมติดตามตลอดเวลาแต่ไม่มีดอกาสได้แสดงความคิดเห้นใดๆ

ออฟไลน์ historyx501

• *
 [โขก] [ร้องไห้]  จัดไปแล้วครับ แต่เอา LB650 ครับ ประกัน3ปี เหมือนกันครับ ขอบคูณครับ

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
[โขก] [ร้องไห้]  จัดไปแล้วครับ แต่เอา LB650 ครับ ประกัน3ปี เหมือนกันครับ ขอบคูณครับ
ใช้ได้ครับ เป็นทีวี 3d ตัวเริ่มต้นที่ดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 27, 2014, 07:51:18 am โดย sirota »

ออฟไลน์ Robin9108

• *
[โขก] [ร้องไห้]  จัดไปแล้วครับ แต่เอา LB650 ครับ ประกัน3ปี เหมือนกันครับ ขอบคูณครับ
ได้มาราคาเท่าไรครับ พอดีกำลังสนใจรุ่นนี้อยู่ครับ