ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อยครับ...  (อ่าน 1074 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mygift

• Edge LED TV member
ขอถามหน่อยครับ...
« เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2014, 09:31:16 pm »
คือผมเล่นHD MD800ผมก้เอาHDเสียคอมปกติเรื่องของเรื่องเวลาลบไฟล์หนังออกแทนที่มันจะเพิ่มช่องว่างของเนื้อที่สมมุตินะครับตอนนี้ผมเหลือเนื้อที่ในHD40g. ผมลบออกหนังออกเรื่องนึง41gซึ่งเนื้อที่gควรจะเพิ่มขึ้นใช่มัยครับช่าย....แต่มันไม่เพิ่มเลยลบออกไป41g เราควรจะเหลือเนื้อที่81gใช่มัยครับผมไม่รู้มันเป็นอะไรใครรุ้ช่วยผมทีครับกลุ้มมากๆขอบคุณล่วงหน้าครับ