ผู้เขียน หัวข้อ: ขายโล๊ะระบบเฟส3 cengrand 360, สายลำโพง, สาย hdmi , hdd 2tb full rip ปกพร้อม  (อ่าน 2582 ครั้ง)

ออฟไลน์ frank

• Flat TV member
  • *
มาจองพื้นที่ไว้ก่อน เดี๋ยวมาลงรูปให้ครับ
ขายหลายรายการดังนี้ครับ

hdd player

1. เครื่องเล่น hdd player cen grand 360
 อย่างที่ทราบกัน ภาพ และ เสียงเทพสุดในทุกแบรนด์
แถมโชว์เมนูเหมือนแผ่นแท้
ต่อ analog ทำdacฟังเพลงเสียงดี dacราคาหมื่นต้นยังกินยาก
(เอาไปฟังเพลงก้อคุ้มแว้ว)
ขาย 5200 บาท
ขายแล้ว

สาย hdmi
2. ขายสาย hdmi ไม่ได้รับอนุญาต 1 non trade 1.2m 1200บาท ขายแล้ว
3. ขายสาย hdmi ไม่ได้รับอนุญาต 0 non trade 1.2m 2300บาท ขายแล้ว
4. ขายสาย hdmi lcdthailand jehicro 2m 1800บาท ขายแล้ว

สายลำโพง
5. สายลำโพง kimber 8tc 2.5m biwire 1คู่
+ kimber 2m single wire(ทำcenter)
พร้อมหัวบานาน่าของkimberทั้งหมด
 ขาย 9500บาท (ถูกมากของใหม่ตอนนี้น่าจะราวๆ 15,000-16,000)
ขายแล้วครับ

6. สายลำโพง qed anniversary xt แบบbi-amp 2.4ม 1คู่ เข้าหัวจากqedโรงงาน
(ถ้าท่านจะเอาไปต่อ bi wire ถอดหัวออกข้างนึงแล้วไปเข้าหัวใหม่เป็นbi wire ก้อได้)
+ สาย center แบบsingle 1.5m เข้าหัวqedจากโรงงาน
ขาย 4200 บาท (ลองคิดค่าหัวบานาน่าดูเล่นๆก้อได้ครับ banana qed 5คู่ก้อเท่าไรแล้ว
สายอีกเมตรนึงน่าจะราวๆ800)

HDD
7. hdd 2tb สีเขียวของ western นะครับ
หนังเป็น full rip หลายลูก น่าจะราวๆ4-5 ลูกนะครับ(ปกพร้อม เสียบกะดูนได้เลย)
ประกันหมดแล้ว แต่ใช้น้อยมาก
เอามาเก็บหนังไว้เสียบกะ docking ดูกะ hdd player อย่างเดียว
รายชื่อหนังรบกวนไลน์มานะครับ
ยังไม่สะดวกอัพรูปเลย
ตอนนี้มีจองมา2-3ลูกละครับ
ขายลูกละ 2300 บาทครับ

แค่นี้ก่อนครับ
เดี๋ยวอาจจะมีมาเพิ่มอีก [ปลื่ม]

สะดวกแถว มาบุญครอง หรือ ระแวกใกล้เคียงครับ
สนใจติดต่อ o89-925-2541
line: frank_wisetjarakhun
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2014, 01:52:31 pm โดย frank »

ออฟไลน์ sompoat

• *

รับ Cen Grand ครับ
ไม่ทราบสะดวกส่งมั๊ย
อยู่ขอนแก่นครับ

ออฟไลน์ maipisit

• LCD TV member
  • **
สน hdd 2tb full rip ครับ แต่อยากรู้ไส้ในว่ามีหนังไรบ้างครับ

• *

ส่งได้ครับ แต่ตอนนี้มี2คิวละครับผม

• *
สน hdd 2tb full rip ครับ แต่อยากรู้ไส้ในว่ามีหนังไรบ้างครับ
ส่งให้ทางไลน์แล้วนะครับ ^_^

ออฟไลน์ sompoat

• *

ส่งได้ครับ แต่ตอนนี้มี2คิวละครับผม

ถ้าหลุดมาถึง ช่วยแจ้งด้วยนะครับ .....  [โย่ว]

ออฟไลน์ suchart

• Full LED TV member
จอง 2 TB ไส้ชมพู ครัชช.    [หื่น] [หื่น]

• *
จอง 2 TB ไส้ชมพู ครัชช.    [หื่น] [หื่น]
เอาจริงป่าวท่านแฮม
ผมจัดให้ได้นะ 2tb เต็มลูก [เท่ห์]