ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมี HIMEDIA จะปล่อยบ้างครับ Android box นะครับ อยากจะรับไว้ซักตัวครับ  (อ่าน 3713 ครั้ง)

ออฟไลน์ kunmutkunmar

• Edge LED TV member
ใครมี HIMEDIA จะปล่อยบ้างครับ Android box นะครับ รุ่นเก่าก็ได้ครับ อยากจะรับไว้ซักตัวครับ แจ้งมาหน่อยนะครับ เอาราคามาแจ้งด้วยนะ [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ jkhantee

• OLED TV member
ใครมี HIMEDIA จะปล่อยบ้างครับ Android box นะครับ รุ่นเก่าก็ได้ครับ อยากจะรับไว้ซักตัวครับ แจ้งมาหน่อยนะครับ เอาราคามาแจ้งด้วยนะ [ปลื่ม] [ปลื่ม]

มี Himedia Q3II กับ Himedia Q5X อยากได้ไว้ใช้ไลน์มาครับ เหมือนเดิมอยากขายอยู่พอดีแต่ยังไม่อยากโพสต์โจ่งแจ้ง แต่ผมจำเรื่องประกันไม่ได้เดี๋ยวเช็คให้อีกครั้งตอนกลับบ้านค่ำนี้ ที่แน่ๆ Q5X ประกันเริ่มพ.ย.57  ;)

มี Himedia Q3II กับ Himedia Q5X อยากได้ไว้ใช้ไลน์มาครับ เหมือนเดิมอยากขายอยู่พอดีแต่ยังไม่อยากโพสต์โจ่งแจ้ง แต่ผมจำเรื่องประกันไม่ได้เดี๋ยวเช็คให้อีกครั้งตอนกลับบ้านค่ำนี้ ที่แน่ๆ Q5X ประกันเริ่มพ.ย.57  ;)

ดูให้ล่ะ
 Himedia Q3II ประกันเริ่ม เม.ย.57 ... ขายให้ 1,500.-
 Himedia Q5X ประกันเริ่ม พ.ย.57 ... ขายให้ 3,000.-

นอนก่อนนะ ถ้าโดน...ไลน์มาได้เลย เดี๋ยวส่งไปให้ ถ้าสภาพไม่อั้ม...ยินดีรับคืน  :)

ดูให้ล่ะ
 Himedia Q3II ประกันเริ่ม เม.ย.57 ... ขายให้ 1,500.-
 Himedia Q5X ประกันเริ่ม พ.ย.57 ... ขายให้ 3,000.-

นอนก่อนนะ ถ้าโดน...ไลน์มาได้เลย เดี๋ยวส่งไปให้ ถ้าสภาพไม่อั้ม...ยินดีรับคืน  :)

ขอบคุณนะครับสำหรับราคามิตรภาพ   

มี Himedia Q3II กับ Himedia Q5X อยากได้ไว้ใช้ไลน์มาครับ เหมือนเดิมอยากขายอยู่พอดีแต่ยังไม่อยากโพสต์โจ่งแจ้ง แต่ผมจำเรื่องประกันไม่ได้เดี๋ยวเช็คให้อีกครั้งตอนกลับบ้านค่ำนี้ ที่แน่ๆ Q5X ประกันเริ่มพ.ย.57  ;)

ดูให้ล่ะ

นอนก่อนนะ ถ้าโดน...ไลน์มาได้เลย เดี๋ยวส่งไปให้ ถ้าสภาพไม่อั้ม...ยินดีรับคืน  :)

ขอบคุณนะครับสำหรับราคามิตรภาพ  

ด้วยความยินดีครับผม  ;)

สรุปว่าตัว Q3II ผมขายให้ kunmutkunmar เรียบร้อย

ส่วน  Himedia Q5X ประกัน (avuniverse) เริ่ม พ.ย.57 ... ขายให้ 3,000.- ยังอยู่ครับ ก็ขายต่อเลย ใครบังเอิญมาเห็นก็ ไลน์มาหาผมได้นะครับ ไอดี 0851792806 [จตุภรณ์ ขันตี ชัยนาทไฮเดฟ] แต่อย่าโทรมานะ ไม่สะดวกรับสายจริงๆจ้า  :)

@ 08ธันวา57 ...... Himedia Q5X ขายให้พี่ยูนิตย์สระบุรี แล้วครับ ^_^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2014, 09:51:04 am โดย jkhantee »

ออฟไลน์ 180iQ

• Flat TV member
  • *
Himedia Q3II ราคามิตรภาพจริงๆ อยากได้บ้างจัง  [ร้องไห้]

Himedia Q3II ราคามิตรภาพจริงๆ อยากได้บ้างจัง  [ร้องไห้]
ผมซื้อของจากพี่ท่านนี้หลายอย่างแล้วครับ ราคาประทับใจมากของดีทั้งหมด ไม่มีหมกเม็ดเป็นยังไงแบบไหนพี่เค้าบิกหมดตรงความต้องการที่เราอยากได้ขอบคุณอีกครั้งครับ ใครอยากได้อะไรไลน์ไปถามพี่เค้าเลย ดีจริงครับคอนเฟิร์ม

ออฟไลน์ mario555

ผมซื้อของจากพี่ท่านนี้หลายอย่างแล้วครับ ราคาประทับใจมากของดีทั้งหมด ไม่มีหมกเม็ดเป็นยังไงแบบไหนพี่เค้าบิกหมดตรงความต้องการที่เราอยากได้ขอบคุณอีกครั้งครับ ใครอยากได้อะไรไลน์ไปถามพี่เค้าเลย ดีจริงครับคอนเฟิร์ม
+1 ครับพี่เค้าให้คำแนะนำดีมากครับ กำลังหามาใช้เหมือนกัน [ปลื่ม]

ใครอยากได้Q10IIแจ้งมาได้นะ2500บาทผมจะปล่อยละคับตัวนี้เป็นdockingได้USB3.0 ตัวนี้เล่น. app youtube จอยังดำออกแต่เสียง แต่ถ้าเล่นYouTube ผ่านbrowser สบายครับออกหมดจด ตัวนี้ถอดรหัสได้ถึง7.1. ออกหมดทุกอย่าง DTS DOLBY TRUE HD DTS MASTER ใส่HDDภายในได้  มีเสาร์wifi. สนใจlineมาแล้วกันครับID:kunmutเบอร์ผม0898101055. ผมจะเปลี่ยนไปใช้แบบdocking ORICO 4bay เป็นลิ้นชักอ่ะนะ

ออฟไลน์ per2551

• *
ประกันเหลือไหมครับ ลดได้ไหม

ประกันเหลือไหมครับ ลดได้ไหม
ประกันมีที่คุณ HD boy เหลืออีก 5เดือนครับ ผมรับมากจากท่านนั้น แต่ประกันศุนย์คงไม่มีนะครับ เค้ารับประกันให้ผม 6เดือน ราคาผมซื้อเค้ามา 2900 บาทครับแต่ผมขายให้ 2500 บาท ราคาน่าจะโอเคแล้วนะครับสำหรับ ลูกเล่นทั้งหมดที่ได้ไป กล่องครบ อุปกรณ์ครบ มีทุกอย่างครับ  สนใจก็ติดต่อมานะครับ สาเหตุที่ขายเพราะจะไปเล่น HIMEDIA ตัวธรรมดาครับที่ไม่ใช่ Docking เพราะผมมี Dokcing ORICO ซื้อมาจากนอกเองแล้วครับ  ทุกอย่างใช้งานได้สมบูรณ์แบบ ยกเว้น APP ตัวใหมขอ YOUTUBE ผมทำไม่เป็นถ้าดู YOUTUBE ก็เข้า BROWSER แล้วพิมพ์youtub.com ก็เล่นได้ปกติครับ เอางี้ครับ ผมแถมสาย OPTIC หัวเป็นโลหะให้อีก 1 เส้นครับ เอาไปลองเล่นดูเลย

ผมขออนุญาต เอารูปมาให้ดูแต่มันมีป้ายชื่อบังนิดนึงเนื่องจากผมขาย Egreat R200s เลยถ่ายรูปไว้แต่ Egreat ขายไปแล้วนะบังเอิญมันมีรูปอยู่ด้วยกันเลยขอให้นิดนึง

ใครสนใจติดต่อมาที่ไลน์ ครับ ID:kunmut ราคา 2500 รวมส่งนะครับ แถม สาย OPTIC หัวโลหะสีทองให้ด้วย เอาไปลองเล่นได้สายOPTICซื้อมา 200 บาทครับแต่ไม่ได้ใช้แล้ว หรือถ้าไม่เอาแถม อยากซื้อ OPTIC แยกก็ขายให้ได้นะอิอิ 200 บาท

• *
ขอเลข บ/ช ด้วยครับ [email protected]

• *
ขอยกเลิกก่อนนะครับ

ไม่เป็นไรครับขอคนที่ต้องการใช้งานจริงๆแล้วกันครับ เอาที่ตรงกับการใช้งานและความต้องการของท่านจริงๆ ใครมี life style ที่ต้องการใช้อุปกรณ์ชิ้นนี้คิดให้ดีแล้วมารับไปครับ รับรองว่าสะดวกในการใช้งานทั้ง iptv. หรือว่าดูหนัง รับรองเรื่องความลื่นไหลครับไม่มีปัญหาใดๆแน่นอน เครื่องเล่นนี้ไม่ได้ใช้เอาไปโทรศัพท์หรือเล่นเกมนะครับ เพราะฉะนั้นspecมันเหลือเฟืออยู่แล้วครับสำหรับการใช้งาน ผมเปลี่ยนเพราะต้องการตัวเล็กและใช้งานกับdocking. 2bay. เนื่องจากจะเพิ่มHDDไว้เก็บหนังเก็บคอนเสิร์ตเก็บการตูนเก็บ3D. เลยมันตั้งใช้Dockingครับ ใครมีอย่างที่ปมต้องการเอามาแลกก็ได้ครับไม่ซีเรียส

ผมยังตั้งใจขายอยู๋นะครับ HIMEDIA Q10II ตัวใหญ่ ใส่ HDD ได้ ประกันยังมีที่ HDboy 4 เดือน ราคาซื้อมา 2900 ขายให้ 2500 ครับ แถมสาย fiber optic หัวโลหะสีทอง  สายถัก ให้ด้วย มีกล่องครบนะครับ  รายละเอียดดูด้านบนเลยครับ รบกวนอ่านก่อนน้าาาาาาา